Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn cách tạo các hiệu ứng trong PS (Cơ bản và nâng cao)

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi Fly Nguyễn, 27/10/12.

Lượt xem: 7,502

1. Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đây là nhiều bài viết gồm rất nhiều các thể loại được gói gọn trong file CHM, chia các phần như trong 1 quyển sách, rất thích hợp với người mới học. Post lên cho anh em xem và học hỏi thêm kinh nghiệm (nhiều lắm đấy :P) Anh em nhớ down về muốn ở lên xài thì phải để nó ở desktop mới mở dc nha :))

Link download: http://www.mediafire.com/?bzzkjbfs1foinim

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/12/14
    Hà Bơ, khottabit, LoideGinji2 người khác thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cho thêm hình đề mô đi bác,.ppost kiểu này chả ai thấy hứng thú mà đao về xem.
  3. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ok, để mình chụp thêm mấy tấm nữa
    xnox1becoi1 thích bài viết này
  4. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Đọc ebook định dạng CHM dùng phần mềm gì vậy bạn,bạn có cho mình link được không.
  5. Fly Nguyễn

Ko cần phải phần mềm bạn ơi, cứ lưu file này về desktop rồi mở như bình thường bạn ạ, nhớ để ý phần cột bên trái màn hình nhé
  6. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

1. Định dạng CHM thì các máy tình windows đều đọc được không cần phần mềm hỗ trợ
    2. Không nhất thiết phải để ở desktop mới mở được, mình để ở các folder không có dấu tiếng việt thì đều mở ta ngon lành :D
    3. Cuốn này hình như là bản cũ rồi thì phải, trong máy tính của mình còn có Sổ tay PHOTOSHOP 2008 và 2009 nữa cơ, lâu lắm không lên mạng search mấy cái sổ tay PHOTOSHOP không biết ra bản mới hơn chưa vì bây giờ cũng là 2012 rùi :)
  7. Fly Nguyễn

Cái này là lục sọt rác đấy pác ạ :))
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cậu này có vẻ thích post mà ko để ý gì nhỉ? Đây chỉ đơn giản là ebook 2007 thôi mà, để tít như thế lại tưởng cái gì mới :)

Đã có tổng hợp tất cả các ebook Photoshop tại đây: http://vietdesigner.net/2012/02/tong-hop-ebook-photoshop/ (đã bao gồm ebook 2007)
    J-Designer thích bài viết này
  9. Fly Nguyễn

^:)^ xóa cái bài này giùm em phát ^:)^
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thôi ko có gì, rút kn lần sau! Chia sẻ là rất tốt nhưng phải chú ý tham khảo trc!

Gợi ý nhé, muốn chia sẻ thì cứ lên mấy trang web nước ngoài tham khảo rồi chia sẻ về cũng good đấy :-bd
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  11. LoideGinji

LoideGinji Thành viên cấp 1

Em đang cần học hỏi tút về ác quỉ... thanks chủ thread :D
  12. gummyboy

gummyboy Thành viên cấp 2

thank nhiều..!
  13. Dee

Dee Thành viên cấp 2