Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn kiếm 8$ với YROO ( Đã có proof) Không fake IP...

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi kemradituan, 29/4/15.

Lượt xem: 2,562

1. kemradituan Thành viên cấp 2

UPDATE NEW PROOF NHÉ CÁC BÁC

CHÚ Ý: DO CÁC BÁC CHEAT QUÁ NHIỀU NÊN SITE HIỆN TẠI QUÁ TẢI NHÉ. NÊN CÓ 1 VÀI TRƯỜNG HỢP ĐĂNG KÝ SẼ KHÔNG NHẬN ĐƯỢC QUÀ. MẤY BÁC CHEAT VÀ FAKE TRÁNH XA DÙM... SITE NÀY LÀ MỘT DẠNG GIỐNG NHƯ ZALORA HAY LAZADA CỦA VIETNAM THÔI...

Ref-link: https://yroo.com/page/social?ga_ref=social_invite_m&ga_ruid=167181
    Các bạn nên sign-in bằng Google + hoặc Facebook cho nhanh.

Sau khi đăng ký xong thì các bạn sẽ nhận đựơc 1 hộp quà. Khi các bạn mở hộp đó ra thì sẽ nhận được số point từ 500-10000 point

Nếu các bạn may mắn thì sẽ dc 10k point như mình và sẽ rút được 8$

Bằng chứng thanh toán mới nhất

Lưu ý: Trang này hồi xưa chỉ cho phép trả thưởng cho Member US và Can. Nhưng bây h đã cho phép tất cả thành viên được rút tiền.

Mỗi máy chỉ đăng ký 1 acc thôi nhé. Các bạn giới thiệu bạn bè để được thêm 1 hộp quà...

Ref-link: https://yroo.com/page/social?ga_ref=social_invite_m&ga_ruid=167181

Các bác ref cho em thì đc thêm 1 hộp nhé, bình thường đăng kí không qua ref chỉ đc 1 hộp thôi!

...
  2. gamainuoicon

gamainuoicon Mới đăng kí

Tap123 - kiếm tiền trên điện thoại Android vô cùng đơn giản và dễ dàng. Tap123 là ứng dụng kiếm tiền online trên điện thoại Android lớn nhất Việt Nam. Chỉ với một chiến điện thoại Android là các bạn có thể kiếm được một khoản tiền điện thoại không nhỏ với Tap123 mà thời gian bỏ ra lại rất ít. Tải Tap123 về điện thoại từ CH Play: play.google.com/store/apps/details?id=me.tap1123
  3. hai_data

hai_data Banned

ko fake ip cơ á

Ủng hộ diễn đàn