Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn mua tên miền Godaddy giá 2,95$ không cần mã giảm giá

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/5/14.

Lượt xem: 10,292

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Video hướng này lấy ý tưởng từ bài viết hướng dẫn mua tên miền Godaddy từ bạn Khoa Plus chia sẻ trên group Bloggers Vietnam.

Cách đây vài ngày mình có ý định muốn mua 1 tên miền .com trên Godaddy, nhưng loay hoay mãi vì áp dụng code giảm giá cũng báo lỗi chỉ vì mình dùng VISA ở Việt Nam. Thậm chí mình cũng đã thử tìm 1 số nhà cung cấp tên miền khác với mong muốn sẽ tiết kiệm được vài chục ngàn ăn bánh :3 :3 Tuy nhiên thì tìm mãi không được, giảm giá tối đa chỉ tới 9,5$ (gần 200k).

Cuối cùng mình đã thấy được bài hướng dẫn của Khoa Plus, và mình quyết định làm video hướng dẫn cho những ai đang có nhu cầu mua tên miền .com giá cực rẻ, và yên tâm là chắc chắn bạn sẽ mua được, chỉ cần có cái VISA thôi :D

Mời các bạn theo dõi video hướng dẫn này:

Chúc các bạn thành công, mua được tên miền ưng ý! Và đừng quên ấn like video này, và click Subscribe để theo dõi các video hướng dẫn của Việt Designer trên Youtube nhé! (Click vào đây để subscribe nè)

...
  2. LongKenj

LongKenj Mới đăng kí

Anh Dư có kinh nghiệm về làm thẻ VISA không chia sẻ cho em biết với, anh làm thẻ ở ngân hàng nào và chi phí ra sao vậy anh?
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

LongKenj cứ ACB mà thẳng tiến nhé, 30' là có ngay cái thẻ! Sau đó đăng ký thêm cái Paypal là tha hồ mà chiến đấu trên tất cả các mặt trận :D
    Gia KiệtLongKenj thích bài viết này.
  4. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Phạm Hữu Dư ko có visa card, thanh toán giùm e rồi chuyển khoản được không? ^^
  5. Phạm Hữu Dư

Tâm Hà tin buồn, vừa test thử thì hình như 1 account chỉ mua đc 1 phát với cách làm này thì phải!

6. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

7. Phạm Hữu Dư

Tâm Hà ra ACB tạo 1 cái đi, nhanh lắm, làm freelancer thì đằng nào cũng phải có ACB hay Paypal thôi, ko sớm thì muộn :D
    Tâm Hà thích bài viết này
  8. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

ok. cơ mà khoái có liền ^^
  9. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

E chỉ có Paypal thì làm sao giờ :(
  10. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 6/5/14
  11. Phạm Hữu Dư

TungfLee xác nhận là có cái giá này, nhưng mình chắc chắn bạn ko thể mua được nếu dùng VISA ở Việt Nam :D
  12. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

em chưa đủ 18 làm được không anh Dư?
  13. Phạm Hữu Dư

Hình như là cứ có CMND là làm đc thôi!
  14. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

Mình có thắc mắc là nếu đăng ký là 2$ rồi thì năm sau mình gia hạn là giá tiền nhiều vậy Phạm Hữu Dư
  15. Phạm Hữu Dư

Cùi Bắp cái này chỉ áp dụng cho năm đầu thôi! còn sang năm sau khi gia hạn thì sẽ là giá 10$. Tuy nhiên đến lúc bạn có thể tìm các code gia hạn tên miền, nhưng chắc chẳn ko rẻ như lúc mới mua đâu, nó chỉ giảm tầm 35%, tức là lúc đó bạn sẽ gia hạn với giá tầm 7$
    Cùi Bắp thích bài viết này
  16. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

17. binproduction

binproduction Thành viên cấp 2

Sang năm đáo hạn nhìn cái giá sẽ té đ** cho coi =))
  18. Phạm Hữu Dư

binproduction đọc lại #15 nhé, duy trì với giá tầm 7$ ~140k chẳng có gì phải "té đái" cả!
  19. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

đăng ký paypal phải làm sao. mình đang ở canada nên phải có social insurance number mới làm account paypal đc :(
  20. Phạm Hữu Dư

OP-SKY cái đó bạn phải Google chứ :)

Với cả bài hướng dẫn này chỉ áp dụng cho VISA thôi mà bạn!

Ủng hộ diễn đàn