Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hướng dẫn] Vẽ trên MS Paint

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi kissmeo, 24/7/13.

Lượt xem: 31,446

1. kissmeo Thành viên cấp 1

Tut này mình viết trên paint nên có vài phần sơ sài :D Mong mọi người thông cảm ^_^

Dưới đây là hướng dẫn của mình để vẽ trên MS Paint, thú vui của mình trong 45' học tin ở trường :D

*Đây không phải hướng dẫn vẽ chibi!*

Thêm một chút trí tưởng để hoàn thành bức tranh ^_^​
    Chúc bạn thành công :D

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Đây quả là 1 giải pháp hay khi học Tin Học văn phòng mấy giáo viên Nữ hay Ngắt mạng.:v :)
    vseamgr thích bài viết này.
  3. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Mình vẫn thích dùng kiểu cổ điển của Paint XP hơn, mình không thích dùng paint win 7 cho lắm, đúng là các công cụ tô màu khá khẩm hơn nhưng cái mình dùng nhiều nhất là tool vẽ đường thẳng thì lại tệ ><. Cữ vẽ được 1 đường lại lại phải chỉnh đầu chỉnh đuôi =.=" . Mình line và tô màu panit xp khoảng 20 phút là đc 1 tấm rồi :D Tất nhiên là không = được Ps và SAI
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Like mạnh vì tinh thần add watermark :D Nhưng lần sau có thể dùng công cụ up ảnh của diễn đàn up watermark cho nhanh !!! --> http://upanh.vietdesigner.net/
  5. kissmeo

kissmeo Thành viên cấp 1

=) Paint của win 7 mình chỉ dùng những chức năng cũ, chứ mấy cái brush, .. thì mình không động đến =-= Một phần là không biết dùng, phần cũng chẳng quen, paint thì cứ đơn giản thôi .. chứ không mình đã bật manga studio lên vẽ cho rồi ~.~

thx ad về cái host up ảnh ^^
  6. canthoquetui

canthoquetui Thành viên cấp 1

:like: Thank you nhé. Mắt đẹp! Chờ tut tô tóc, tô quần áo (*)

Ủng hộ diễn đàn