Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn verify tài khoản Facebook cực dễ (tự sướng là chính)

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 1/8/14.

Lượt xem: 50,512

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Đây là 1 thủ thuật vui và mang tính chất tự sướng giải trí thôi nhé các bạn ;)

Dòng code trong video hướng dẫn:
    [lock]
    HTML:
    <span data-hover="tooltip" data-tooltip-position="right" class="_56_f _5dzy _5d-1 _5d-3" id="u_jsonp_6_5" aria-label="Verified profile"></span>
    [/lock]

Qua video hướng dẫn vui này, hy vọng 1 phần nào đó giúp các bạn có thêm chút xíu kiến thức về tin học, đặc biệt là những bạn quan tâm đến web :)

...
  2. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Video này ko có sẵn.
  3. daithinh

daithinh Thành viên cấp 1

xem bt mà bạn
  4. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

hay quá, vọc luôn :))
  5. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

làm đc rồi :))
  6. Bụt Sữa

Bụt Sữa Mới đăng kí

:)) rất thú vị
  7. Jayden

Jayden Mới đăng kí

cái này là nó bảo mật thật luôn hay chỉ là thủ thuật thôi vậy a
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Jayden cái này chỉnh sửa code coi chơi rồi thôi, F5 là mất hết! Chứ có gì đâu mà bảo mật hay ko bảo mật ;)
    vanchipro thích bài viết này
  9. G_sói

G_sói Thành viên cấp 1

klq nhưng mà quả desktop bác dư dị quá =)) kín luôn :))
    Katy2309 thích bài viết này
  10. PetrMinh

PetrMinh Thành viên cấp 1

Sợ cái desktop của anh Dư luôn ^:)^#:-s
  11. Tràa Đáa

Tràa Đáa Mới đăng kí

đã thử và thành công :3
  12. đ.a

đ.a Thành viên cấp 2

cái desktop giống của em vãi :v
  13. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Trước mình cũng hay để cái destop thế ( Cái này nó thể hiện sự bừa bộn) giờ gom hết vào một mục dữ liệu destop, nhìn nó gọn gàng sạch sẽ đỡ oải khi nhìn một mớ đó có cảm giác mình chưa hoàn thành công việc và tạo ra nhiều lo lắng!
  14. minh chien

minh chien Thành viên cấp 2

=)) tưởng được mãi ở web mình hóa ra f5 cái là mất, nhưng mà khá là thú vị :v
    E đang học code cơ mà chưa tới cái web :v nhưng vọc dần :3
  15. Bun Bun

Bun Bun Mới đăng kí

í cái này vui thiệt :))

16. vochinguyen

vochinguyen Mới đăng kí

Đã Test và thành công mỹ mãn mặc dù chưa biết gì về Photoshop nhưng có ý tưởng và thành công sau những Video của bác Phạm Hữu Dư về chữ phát sáng. Cám ơn bác Phạm Hữu Dư cái nữa! Anh em có thể vào Facebook mình kiểm tra nhé vì anh em vẫn có thể thấy dấu tích xanh này!

Thông báo Facebook đã đạt chuẩn 5 sao (*)(*)(*)(*)(*): :like: :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/8/14
  17. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

vochinguyen vẫn thấy nhưng nó bị tối thui, vì ở góc dưới cover có phần shadow nên có để cũng như ko :D
    Dang Minh Chau cái này chủ yếu mình hướng dẫn để các bạn newbie có thêm kiến thức về web, mà đã là kiến thức thì ko bao giờ gọi là "rảnh" đc ;)
  18. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

cái này hay mình đã thử và thành công ths thớt nhiều nhá :P:P:P:P
  19. thanhnd0180

thanhnd0180 Mới đăng kí

destop của bác Dư: Nữ sinh trường Nhâ ....; 18+ warning; và rất nhiều em gái ngậm giấy B-)
  20. vochinguyen

vochinguyen Mới đăng kí

Có ý tưởng là được rồi bác Dư. Chắc quên chỉnh cái nút cho sáng tí mà. Ảnh cắt tay mà mờ là phải và nút cũng chỉnh tay luôn á. 8-}
    bàng thống thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn