Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Infographic] Điện thoại di động - sự thâm nhập tinh túy

Chủ đề thuộc danh mục 'Infographic' được đăng bởi wlliams, 15/7/13.

Lượt xem: 4,298

1. wlliams Mới đăng kí

Đây là sản phẩm của Team mình trong cuộc thi Dám Dẫn Đầu do thegioididong tổ chức năm 2012. Mình đảm nhận sản phẩm Infographic cho đội: Mình có nhiệm vụ biên tập toàn bộ nội dung của sản phẩm và một bạn nữa thiết kế chính. Nội dung thông tin được tổng hợp từ nhiều nguồn từ Internet. Sản phẩm chưa được post ở bất kỳ diễn đàn nào (Duy nhất 1 lần tại cuộc thi năm 2012)

...
    chuot406, mgrbanbaonylong thích bài viết này.
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Cái hình nhỏ khó nhìn quá điiiiiiiiiiiiiiiii
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

:D nhỏ thật, nhìn nhức mắt luôn
  4. wlliams

wlliams Mới đăng kí

Quốc Hùng: Mình đang dùng 3G nên upload bằng công cụ của diễn đàn không up nổi. Đang nhờ Admin sửa hộ để hình full size :(

mgr: Mình lấy link từ mediafire của mình :(
    mgr thích bài viết này
  5. mgr

mgr Cựu quản trị

wlliams :"> xin lỗi mình nhầm tý, edit lại cmt mà bạn lại trả lời cmt cũ của mình trong vài giây nhanh thế. Mình up giùm bạn vậy.

6. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Font ko phù hợp cho lắm, bạn nên bỏ đổ bóng và làm nổi đi thì sẽ đẹp hơn
  7. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Dám Dẫn Đầu <<<------- Nỗi ám ảnh từ năm ngoái =)) =))
    2 tháng chạy chương trình, 2 tháng bị xì chét nặng vì nghe chửi, đe dọa từ Đối tác, sếp và nhất là các thành viên tham dự. 1 team chỉ với 13 người mà sau khi chương trình hoàn tất, 3 người xin nghỉ, 2 người xin chuyển vị trí.
    nghĩ lại vẫn còn thấy hãi hùng =)) =)) =))
    tut4ever thích bài viết này
  8. tut4ever

tut4ever Banned

ko biết có phải do màn hình hay gì khác ko cơ mà màu xanh + đỏ của cái thống kế cứ bị thế nào nào ý
  9. wlliams

wlliams Mới đăng kí

chuot406: Hehe đa số là các thành viên của các đội chưa Fair Play thôi ^.^ Chứ team mình có sản phẩm Infographic có thể nói là độc nhất trong các đội

tut4ever: Trên máy mình đọc vẫn bình thường mà bạn

Ủng hộ diễn đàn