Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Infographic] - Giờ trái đất

Chủ đề thuộc danh mục 'Infographic' được đăng bởi yoyoken, 28/3/14.

Lượt xem: 4,045

1. yoyoken Thành viên cấp 2

Chào mọi người !
    Hôm nay lên mạng đi đọc linh tinh thì mới thấy là sắp tới "Giờ trái đất" nên đi tìm lục lọi thông tin về em nó.
    Tình hình là mới làm quen với dạng infographic này nên nhiều chỗ trình bày còn lủng củng. Mong mọi người góp ý giùm để sau này tiếp tục ạ.
    PS: Các con số trên đây do thu thập trong 1 buổi chiều nên nhiều chỗ còn khách quan (do đọc 1 hoặc 2 bài báo) nên chưa thể đầy đủ thông tin được ạ. Nếu số liệu trên mà sai thì mấy bác cũng bỏ qua cho em nhé. Nguồn tin thì nhiều nhưng nhiều khi cũng do người viết lọc thông tin rồi viết lại nên em cũng không dám chắc có đúng không nữa.

Tác phẩm 1 buổi chiều của em đây ạ !
    (lần đầu post bài lên forum, gạch đá nhè nhẹ nha mấy bác)

...
    Hồng Sơn, phuongminhtue, dangthutrang1 người khác thích bài viết này.
  2. nguyen.ntp

nguyen.ntp Mới đăng kí

Nguồn vnexpress!^_^
    Stickyoyoken thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn