Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Infographic] Lần đầu làm bằng AI

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Joker_megman, 16/10/13.

Lượt xem: 2,601

1. Joker_megman Mới đăng kí

Hi mọi người , tình hình là em mới đi làm cho 1 công ty. công ty nho nhỏ nên sếp phán luôn. a giao cho em trọng trách phần thiết kế của công ty (OMG :( ) sau gần 1.5 tháng vật lộn với mớ kiến thức về AI, em nhận tiếp 1 thông tin là phải thiết kế 1 cái gì đó... đơn giản, dể hiểu, truyền tải thông tin đến cho người...em nghĩ ngay đến Infographics.
    sau hơn 1 buổi sáng vật lộn vs nó. em đã hoàn thành. up lên đây cho mọi người chém và góp ý giúp em. hix...đuối quá :(
    em chưa đủ để up ảnh, anh nào dể thương đi ngang đá lên 1 phát giúp em...em cám ơn :D nhớ bỏ khoảng trắng giữa http nhen :P
    http:// a.imageshack.us/img189/317/8fwn.jpg

...
    PhongLinh0403 thích bài viết này
  2. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

Phụ thớt cái hình. Nhìn đẹp đó thớt[​IMG]
    mr.dugit thích bài viết này
  3. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

đơn giản wa'... hoặc là thớt chưa đủ trình, hoặc là phong cách đơn giản. nghiêng về í thứ 1 hơn. :) :)
    bg vẫn đơn điệu. icon chưa đồng nhất. font chữ chưa ấn tượng :D
    nhocksoc thích bài viết này
  4. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Mấy căn nhà lòe loẹt :">
    Chất PC thích bài viết này
  5. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

chuot406 Bạn giỏi thật. ^:)^ Cho dù thế nào thì đây cũng là nơi để mọi người học hỏi lẫn nhau. :"> Bạn không có những góp ý chân thành thì cũng đừng có kiểu chê bai người khác như vậy. B-) Không đủ trình, gà mờ, bla bla,...Thua 8-|
    P/s: Chắc bạn muốn 1 cái background như bọn mỹ phẩm, hay chợ búa à...Hay thế nào?
  6. mr.dugit

mr.dugit Thành viên cấp 2

cũng được nhưng không bắt mắt, không có tính thu hút cao
  7. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

mọi người bảo đơn giản nhưng mình lại thấy thích, chỉ không thích ở màu sắc tòa nhà lòe loẹt thôi

Ủng hộ diễn đàn