Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Infographic - Oẳn Tù Tì và Phương Pháp Chiến Thắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Infographic' được đăng bởi trung__123, 27/11/14.

Lượt xem: 3,173

1. trung__123 Mới đăng kí

Oẳn Tù Tì có lẽ là trò chơi kinh điển sơ khai mà có lẽ ai cũng biết và ai ai cũng có thể chơi được. Khi xưa ta bé ta thơ ta thường hay chơi theo cảm tính cứ đánh theo bản năng... Khi lớn lên thì thử tìm hiểu về các xác xuất của trò chơi này là thế nào nhé. Đọc infographic sau bạn có thể thắng mọi đối thủ trong trò Oẳn Tù Tì đấy. Không tin à???? Ờ, mình cũng ếu tin =)). Xem thử đi rồi biết :D.

Xem thêm tại: infographic24h.com

Chỉnh sửa lần cuối: 28/11/14
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. izdesigner

izdesigner Thành viên cấp 1

Nguồn tinhte.vn thánh ạ. nếu muốn người ta không biết thì xin mời dùng PS và xóa đi dòng chữ
    Việt Hóa Bởi Baroto@tinhte
  3. trung__123

trung__123 Mới đăng kí

Em sửa lại bài rồi nha bác izdesigner :D. Em chỉ tổng hợp thôi, chứ nguồn của ng ta sao mà PS được :D
    izdesigner thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn