Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Intro+Logo] Thế Giới Thủ Công

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi mono, 6/6/15.

Lượt xem: 2,841

1. mono Thành viên cấp 2

Mình tình cờ nhận được công việc này . Và đây là sản phẩm hoàn thành .
    Mong mọi người góp ý :D

Full : https://www.behance.net/gallery/26887639/Th-Cong-Vit-Nam

...
    Su Thang, Phạm Hữu Dư, SwingsOnlyone4 người khác thích bài viết này.
  2. thanhlinhpt

thanhlinhpt Mới đăng kí

Cái Intro cưng quá bạn ơi. Cho hỏi bạn học After Effect trong bao lâu mới làm được vậy?
  3. thangngotk20

thangngotk20 Mới đăng kí

đẹp quá thớt ơi....thớt dùng AE để tạo clip này ah..:D..em chỉ dám có chút nhận xét thôi...chỗ 2 cái kính lúp chụp vào nhau để tạo chữ A ý, thớt có thể tìm vật khác để tạo thêm cái thanh ngang để dễ hình dung ra chữ A hơn ko...còn ko thì để thế cung đẹp rồi...:D
    Loong thích bài viết này
  4. mono

mono Thành viên cấp 2

Tks all. Mình tự học AE từ năm 17 giờ mình 19 :). Dạng này là motion graphic. Bạn có thể lên xem tut của red cat motion .
    thangngotk20Loong thích bài viết này.
  5. mono

mono Thành viên cấp 2

6. Loong

Loong Thành viên cấp 1

đúng là cái kính lúp khó hình dung ra chữ A thật :3
  7. mono

mono Thành viên cấp 2

Loong cho nó chút trí tưởng tượng :D
  8. Loong

Loong Thành viên cấp 1

9. mono

mono Thành viên cấp 2

hình như là UTM Mother
    Loong thích bài viết này
  10. hellearth

hellearth Thành viên cấp 1

Quả 2 cái kính lúp kia có cái máy bay giấy vẽ hơi nghiêng kiểu lượn ở giữa 2 chân kia thì đẹp biết mấy :D
    mono thích bài viết này
  11. mono

mono Thành viên cấp 2

có cái đó là một vấn đề lớn để làm :v . hellearth tks vì góp ý , mình sẽ oánh dấu lấy kn:D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn