Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Intro về logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi kunic, 17/3/14.

Lượt xem: 2,659

1. kunic Mới đăng kí

Hi mọi người , mình cũng đang mày mò nghiên cứu After effect, mọi ngừơi góp ý hén ;)

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

Nhìn cái này mình lại nhớ đến hồi trước của mình :)):)):-?
  3. kunic

kunic Mới đăng kí

là sao bác ^^'
  4. phamloc14

giống mình hồi mới dùng AE :)) cái này trên C4D Thrausi rồi ném vô AE E3D :)) nhưng h mình ko chơi vs E3D nữa :D làm trực tiếp trên C4D luôn
  5. kunic

kunic Mới đăng kí

ak` ! mình làm cái này hoàn toàn trên E3D và AE, bên C4D cũng biết nhưng vấn đề render rất lâu nên mình ngại làm bên C4D :| chắc vì mình chưa có nhiều kinh nghiệm, mong bạn có bí quyết chỉ mình với ^^ hehehe
  6. phamloc14

Bạn nên học kĩ hơn về Lighting, Camera Movement, cả những cái Element nhỏ lẻ nữa, như ở bên trên thì tự nhiên cái lửa ở dưới chả liên quan j :-" nói chung đấy là ý kiến cá nhaanh của mình
    kunic thích bài viết này
  7. kunic

kunic Mới đăng kí

tất cả đều là tự mày mò nên mình hơi chậm ^^ nhiều lúc ko biết bắt đầu từ đâu và phải học như thế nào !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn