Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[It4Eyes]_Tìm sự công bằng cho mẫu

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi it4eyes, 6/9/13.

Lượt xem: 2,157

1. it4eyes Thành viên cấp 1

Tình hình là mình đi chụp ảnh dạo chơi thì thấy 1 dâu ( ko thấy chú rễ đâu) .... Mặt đẹp dáng chuẩn đang ôm 1 chú alaska tạo dáng nên tới chụp ké ... Nhưng khi tới đó có 1 sự shock nhẹ người đi ngang ai cũng đứng lại dòm và nói " Con chó đẹp quá". Mình đứng cũng hơi lâu để coi có ai khen cô dâu ko mà cũng ko thấy... Mấy bác có thấy bất công với cô dâu ko vậy :|. Thanks
    P/s:Tại do hôm chụp là chụp lén chụp ké nên ko kịp xin contact mẫu để xin phép đăng ảnh... đi ngang có thấy thì cũng thứ lỗi cho nha :|...
    Và hình này mình chụp + retouch nên chắc post ở box này được phải ko mod ?

...
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Con chó đẹp thật!
  3. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

thật lòng mà nói thì e cũng thấy con chó đẹp :3
  4. it4eyes

it4eyes Thành viên cấp 1

thì đúng là con chó đẹp nhưng mẫu cũng đẹp vậy sao ko thấy ai khen :|
  5. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Chú rể đẹp trai quá :3
    Rollingdesign thích bài viết này
  6. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

vì cô dâu thì nhiều mà thấy e chó như này bt khó thấy mà bạn :)
  7. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Cô dâu đúng là xinh nhưng vẫn phải công nhận con chó đẹp thiệt
  8. SiroHD

SiroHD Mới đăng kí

Xin lỗi bạn.nhưng mình phải công nhận là con chó đẹp thật
  9. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Cỏ ở VN mà cố làm cho nó qua màu vàng mùa thu thì chỉ thấy nham nhở thôi bạn ơi :)
    ps: chó Alaska thì đẹp rồi, tại nó hiếm gặp ở VN nên ai thấy chả bu vô dòm, cô dâu xinh á ^^!
  10. marion

marion Thành viên cấp 2

chó là chó ko cùng nòi giống nên em ko nhận xét đẹp xấu vậy nên em nhận xét cô dâu : đẹp
  11. nghiadun

nghiadun Thành viên cấp 2

người cũng đẹp mà chó cũng đẹp nhưng con chó nó thu hút mắt người nhìn hơn :)
    it4eyes thích bài viết này
  12. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Cả 2 đều đẹp nhưng ảnh chưa được trong và nét lắm.
  13. it4eyes

it4eyes Thành viên cấp 1

Đầu tiên cám ơn bác dã nhận xét... Theo mình thì ko có 1 giới hạn này quy định về đẹp chỉ là thích hay ko thôi... Mình thì thích cỏ màu vàng hơn màu xanh ^^
    Tui và bác có cái nhìn giống rồi rồi... và chắc cũng là fan chel ? :D
    Thanks bác... đúng là tay nghề em còn yếu quá... có gì bác chỉ giáo thêm giúp :)
  14. Jan 21st

Jan 21st Thành viên cấp 2

Xinh thật :( Nhưng ảnh hơi out bác ới :x
  15. Tony.Nguyen

Tony.Nguyen Thành viên cấp 1

ko nên so sánh cô dâu với con chó, như vậy là ko công bằng cho cả 2 =))

Ủng hộ diễn đàn