Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

KB Branding - Thương hiệu " Kửng Bựa " Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kửng, 10/9/15.

Lượt xem: 2,224

1. Kửng Thành viên cấp 2

Hello Everyone :like:

Mình tên Khanh, hơn 03 năm làm về thiết kế, in ấn, decor, s
    au thời gian núp bóng diễn đàn vì quá bựa và bị cho ăn gạch :( Mình cho ra thương hiệu cá nhân " KB Branding " - Kửng Bựa Designer. Thiết kế này động bộ hết mọi thứ hiện giờ mình đang sở hữu từ logo, danh thiếp, cover, banner, hình xăm, mọi thứ... cũng đắng đo lắm nhưng thôi làm thiết kế tự thiết kế nên giữ vững quan điểm là được.

Mọi người tham khảo nhé ( Không khoe, không bóc mẻ, mang tính tham khảo và học hỏi thêm )

Mọi người kết bạn giao lưu học hỏi thêm cho vui nhé <3 Giao lưu là chính trao đổi kinh nghiệm là 10 :D

Mr Khanh ( Kửng Bựa )
    Hotline: 0908 942 208 - Email: Khanh.LVK@gmail.com
    FB: http://on.fb.me/1BapZs8 - Folow me: http://on.fb.me/17Xr4rI - Porfolio: http://on.be.net/18noNpw

Chân thành cám ơn mọi góp ý, đừng comment war dùm em nhé :|

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/9/15
    ToiHocDoHoa.com, kvt911, Phạm Hữu Dư1 người khác thích bài viết này.
  2. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

Mình biết đó là nick name của bạn nhưng nó thật sự thô, nếu ko muốn nói là tục! chưa nhận xét yếu tố thẩm mỹ ở đây nhưng bạn muốn phát triển thương hiệu cá nhân bằng cái tên này thì mình e trừ khi bạn là thần đồng còn không thì nó sẽ hạn chế bạn khá nhiều đấy
    KửngHien Le thích bài viết này.
  3. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Nhìn rất TÂY và cá tính ...:like:
    Đúng chất Kửng Bựa luôn...:))
    Kửng thích bài viết này
  4. hungpt196

hungpt196 Banned

Đúng chất Kửng Bựa luôn.
  5. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

đã bựa rồi còn cửng nữa.
  6. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Hì mình biết nó hơi thô và... nhưng... Mình nhận diện lên cơ thể luôn rồi :) Thay vì tốn 1tr9 đăng ký độc quyền thì bình thường quá, nên " CHẤT " là hướng đi của mình. Còn về tay nghề thì thiết kế mà :) Làm hài lòng khách hàng thì sẽ sống tốt ở thị trường hiện giờ thôi.

7. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Chơi lớn thế. :D sau này có chán là không tô lại như file thiết kế đc đâu
  8. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Chả thấy cửng đâu và cũng chả thấy bựa đâu. Thấy 2 chữ KB lại vừa rách rách bẩn bẩn :))
  9. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

:D kk, thì gặp gỡ giao lưu mới biết được tính cách nhau thôi, trên đây mạng xã hội mà ^^ với chữ ký mới là cái mình quan tâm thôi :)
  10. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Gia Kiệt ;) dấu ấn trên người rồi thì ko dùng từ chán, mình đam mê từ bé đắng đo gần 2 năm mới cho được cái tatto ưng ý lên người, kệ ai nói gì nói :x
  11. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

cái nick này nổi tiếng vì gạch đây : ))))
  12. RickyZ

RickyZ Thành viên cấp 3

cho mình hỏi test designer/photorapher là font chữ gì vậy ban? nhìn khá hay
  13. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Mình cũng không nhớ nữa @@ hình như font nước ngoài á
  14. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

ko nên loang lổ, ko nên, nên vừa vặn lành lặn, áo rách quần rách cái gì rách cũng ko sao, thương hiệu rách là mệt

nói vậy thôi chứ kiên định với ý kiến bản thân là dc rồi ;) mọi xu hướng đều do con ng ta tạo ra, biết đâu dc;;)
    Kửng thích bài viết này
  15. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

:) THANKS ALL KKK

Ủng hộ diễn đàn