Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kẻ hai mặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi NhitYeuVietNam, 4/7/14.

Lượt xem: 3,193

1. NhitYeuVietNam Thành viên cấp 1

Bộ này cũng lâu lâu rùi, giờ up lên chung vui với mọi người. Các mod trong mỗi bức ảnh đều là 1 người ạ hehe.

Kẻ 2 mặt 1: có những người nhìn vào thì nữ tính nhưng tâm hồn rất mạnh mẽ, có nhưng anh chàng trông chuẩn men nhưng thực ra lại là 1 cô gài mỏng manh bên trong. Thật sự về giới tính, ko biết đường nào mà lần.

Đố mọi người: mod ngoài đời là trai or gái :D

Kẻ 2 mặt 2: tưởng ngoan hiền lại hóa ko phải, tưởng ngổ ngáo lại hóa thỏ đế bên trong...

Kẻ 2 mặt 3: anh ta trông đò đẫn, "vô hại" lắm, nhưng nhìn xem ai mới là người nham hiểm?!?
    Kẻ 2 mặt 4: cô ấy luôn có sự giằng xé giữa nổi loạn và ngoan hiền chỉn chu

Số 5: anh ấy tự tin, nhưng ẩn giấu bên trong là 1 tâm hồn sợ sệt.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/7/14
    Zane Princeton, Phạm Hữu Dư, Sun4 người khác thích bài viết này.
  2. quypham1993

quypham1993 Thành viên cấp 1

Hay đấy :), cái tấm đầu mod chắc là girl :))
    NhitYeuVietNam thích bài viết này
  3. NhitYeuVietNam

NhitYeuVietNam Thành viên cấp 1

thanks bạn. còn vụ mod, hehe thế thì chắc là vậy :P
  4. vudinh129

vudinh129 Banned

mod đầu là boy chứ nhỉ @-)
  5. NhitYeuVietNam

vudinh129 hehehe thế mới bít trình make up của mình ko đến nỗi nào, tui là girl chính hiệu đóa đồng chí ạ :P

đừng bảo tui going men hơn nhé, chồng tui bùn đó
  6. vanduewe12

vanduewe12 Banned

7. NhitYeuVietNam

vanduewe12 hehe tui cũng muốn qua bển làm lại 1 số thứ, đang save tiền đây :D
  8. maiqueanh

maiqueanh Thành viên cấp 1

Ấn tượng với ảnh đầu :D. Chuẩn men
  9. NhitYeuVietNam

hé hé ảnh hậu trường của pic 1 đây, tui sau khi make up đóa, nhiều người bảo giống Phan Anh các đồng chí ạ (hồi này tui đang cho con bú đó, con tui lúc đó có 8 tháng hà)

vsea thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn