Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Keepcalm and Yên Viên Style

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lam Tiểu Mèo, 2/12/12.

Lượt xem: 2,836

1. Lam Tiểu Mèo Mới đăng kí

Post bài đầu nên băn khoăn quá không biết có nhầm box không nữa, nếu Mod hay Admin thấy cái này nên post bên Photoghraphy thì chuyển dùm em, đừng ban nick xóa bài em tội nghiệp :(
    Cái này chụp ở Yên Viên, từ hồi em phải đi thực tế (là hồi Gangnam Style mới ra, nên mới có cái title như trên kia) phải quay phim chụp ảnh tư liệu các kiểu, cả hội hứng lên thì ra được đống ảnh này.
    Stock thì đa phần là em chụp, album dưới này làm bằng CS5, mỗi ngày hứng lên làm 1 cái, nên nói chung bố cục màu sắc lộn xộn mọi người thông cảm =.=
    Đây là nhóm em =.="

Đây là mod nữ xinh nhất :">

Mẫu nam này hơi bị nhiều ảnh đẹp, cơ mà ảnh giỏi pts nên em ko dám sửa nhiều :(

Đây là mẫu nam của em :">

Cái này trống huếch 1 mảng muốn chèn text mà không nghĩ ra được cái gì để chèn :(

(ơ sao tự nhiên cái ảnh này to thế :|)
    cái này làm theo tut của forum :">

Đây là con tác giả :">

Hết rồi ạ
    Em là mèo non mọi người góp ý cho nhanh thành cáo ^:)^

...
    sieuquaykt, LoveScorpius1511trucit92 thích bài viết này.
  2. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

có nhìu tấm chưa đc hài lòng cho lắm nhưng, đa số bạn làm cũng đẹp :like:
  3. LoveScorpius1511

LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Màu đẹp đó bạn :x

Ủng hộ diễn đàn