Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kết thúc offline khu vực miền nam hôm sn VDs 24/11/2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi ILovePhotoshop, 24/11/13.

Lượt xem: 7,669

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Lời đầu tiên , mình xin thay mặt bên nhóm tổ chức gửi lời xin lỗi các bạn lúc đi tăng 1, do chủ quan nên chưa đi khảo sát khu vực Văn Thánh trước nên khi đến nơi đã không còn chỗ trống để mà chơi nữa bá hại các bạn phải chạy 1 quãng đường hơi xa để ra công viên Gia Định chơi . Lần sau nếu có tổ chức offline ngoại cảnh, nhóm mình sẽ chủ động đi tìm hiểu trước để tránh làm mất thời gian của các bạn nữa .
    Việc thứ 2 là mình cũng xin lỗi 1 số mem nữ vì phải để các bạn chạy vòng vòng ngoài nắng tìm quán karaoke ở tăng 2 vì mình k rành đường lắm :D mOng chị e phụ lử bỏ wa nghen ^^

* cám ơn bạn Lan Hương Vũ đã giúp dặt cái bánh này cho VDs nha ^^​
    Sau đây là 1 vài tổng kết lại buổi offline sn VDs vừa xong .
    Tổng số tham dự : ~30 người .
    Tăng 1 : Chơi trò chơi tại công viên Gia Định
    Đa số các bạn điều tham gia nhiệt tình, tuy nhiên bên cạnh đó, mem nữ còn tham gia chưa dc tốt lắm, đợi hối mãi mới chịu lên chơi , hy vọng lần sau các bạn có thể tham gia hòa đồng hơn nữa nhé .
    Tăng 2 : Karaoke bình thạnh
    Có đôi lời khen ngợi các mem nữ đã tham gia 1 cách rất nhiệt tình, chị e tự ngồi dzô bia với nhau và hát các ca khúc chia tay lãng mạng lâm ly bi đát rất là hay và năng động , hy vọng các lần offline sau, các chị e phụ lữ vẫn giữ phong độ như bây giờ nhé :D
    Tăng 3 : cafe bệt nhà thờ đức bà
    Vừa gọi cafe ra uống chưa hết nữa ly thì mưa, xách dép chạy trốn :))) nên k có gì để nói .
    Tăng 4 : Đàm đạo tại diamond plaza
    lên án bác banbaonylong an kem trùm mền >"<

sau tăng 4, hết mưa, 1 số bạn về vì ngân khố k cho phép do đang cuối tháng và do vk con nên k di dc
    Trong đó, có bác Silent . xin thay mặt 4rum gửi lời cám ơn bạn đã giúp mang mấy ổ bánh mì thịt còn dư lại về giúp, tại....k mang về cũng để cho chó ăn à :v
    và Tăng cuối cùng là ăn nhậu tại quán ốc sinh viên mà giá đại gia :3 :

đến lúc này, do chiến từ 8h sáng tới 5h chiều nên 1 số chiến sĩ đã rút lui, còn lại dc 10 mem, và kéo nhau đi nhậu trong tinh thần uống nhẹ nhàng k chặt chém :v
    Buổi offline sinh nhật VDs bắt đầu lúc 8h30 sáng và kết thúc lúc 8h30 tối .

=> Xin thay mặt BQT cám ơn tất cả các bạn đã chịu khó chịu khổ tham gia nhiệt tình buổi offline sn VDs dù lúc thì trời nắng chang chang, lúc thì trời mưa như vũ bão, nhưng số lượng tham gia tới tăng 4 vẫn còn gần như cũ ko bị bỏ về :D
    Trong khâu tổ chức vẫn còn nhiều bất cập và hạn chế do chưa có nhiều kinh nghiệm tổ chức ở ngoài trời, mình sẽ cố gắng khắc phục và nâng cấp nhiều hơn trong các buổi offline sắp tới để các bạn có 1 cuộc đi chơi thú vị với mọi người, xin lỗi .
    Một lần nữa xin cám ơn các bạn, hy vọng các lần offline sau các bạn vẫn tham gia nhiệt tình và góp ý nhiều hơn để các buổi offline sau luôn thành công các bạn nhé .
    Còn giờ thì cùng quay tay và hÓng hình thôi .
    p/s: nghĩ lại cái cảnh chơi trò chơi truyền bánh bằng miệng mà còn thấy tỡm và nỗi gai Óc :3 chắc ngày đánh răng 3 lần mới miong hết muỐn ói :3

Update hình offline Miền Nam :
    Máy 1 : Rahlan

...
    Lose Myself, mgr, Hẻo Hóm Hĩnh20 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bổ sung cho cái ảnh rồi nhé, nhắc quài àh! Mod lập topic thì phải có ít nhất 1 ảnh minh họa, xuống dòng đàng hoàng, câu cú rõ ràng! Chỗ nào cần in đậm thì in đậm ;)
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

cả ngày say ke ngoài nắng và mưa và bia, viết vậy giờ nghĩ lại còn nể mình ấy chớ =))]]]]]]]]]]
    Mệt thiệt :3 mà vui ^^ toàn mem nữ xinh
  4. heo ngốc

heo ngốc Thành viên cấp 2

Xem ra là rất vui đây... Hóng hình :D
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hôm nay người có công đầu là ILovePhotoshop và Quỳnh, nick Quỳnh trên forum là gì nhỉ ^^
  6. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

cấm up hình truyền bánh nhá -_-
  7. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Chúc mừng VDS và ae Miền Nam
    Hôm này Miền Bắc off cũng thành công...
    orc, Phạm Hữu Dư, vOz_James1 người khác thích bài viết này.
  8. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Chúc mừng miền Nam vs số người gấp đôi miền Bắc :)
    Phạm Hữu Dư, heo ngốcILovePhotoshop thích bài viết này.
  9. bao binh 102

bao binh 102 Thành viên cấp 1

Miền Trung cũng rất thành công ;)
    zenda90, doanthaok8a1, Phạm Hữu Dư3 người khác thích bài viết này.
  10. Ken Phan

Ken Phan Thành viên cấp 1

Nghiêm cấm úp hình ăn bánh đó =.=" Có 1 sự troll ko hề nhẹ... ah, cả cái clip ghép trái tim luôn :))
  11. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

thấy cũng khổ cho ILovePhotoshop, đoạn chạy từ Gia Định ra quán karaoke bị điện thoại tra tấn liên tục, nhưng a vẫn nhiệt tình giúp đỡ và tham gia =D>
    Phạm Hữu DưILovePhotoshop thích bài viết này.
  12. Ken Phan

lấy 4 cái đt làm nến mới chịu.. sao ko thấy a Dư thổi tắt nến nhỉ :)) chắc tới h sắp tắt đc 1 cây rồi đó :v
  13. heo ngốc

heo ngốc Thành viên cấp 2

bao binh 102 Miền trung có hình k nhi? Ngồi hóng hình thui :D
  14. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Vote có gì up hết! Anh em lên sóng hết! Thế mới biết người biết ta! :D
  15. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

lót dép hóng hình :D
  16. Ken Phan

17. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Up hình assmin lên cái đồng chí !
  18. mrphamcuong

mrphamcuong Mới đăng kí

ặc,sao mấy bác đổi kế hoạch à,lúc trước không nghe nói ra công viên Gia Định mà giờ lên lại thấy,biết vậy mình đăng ký tham gia rồi,it cũng đi cùng được 4 tăng @-)
  19. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Review tóm tắt: Các bạn nữ 4r khu vực miền Nam cực kỳ hổ báo! :)) anh em cần cẩn thận! :">
    Trang Hoàng, CrzHutaz Nguyễn thích bài viết này.
  20. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Thank + tín dụng rồi bác vOz_James cho xem hình mấy nữ hổ báo đê :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn