Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kêu gọi ủng hộ !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi xuangiang1011, 9/11/12.

Lượt xem: 2,745

1. xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Một du học sinh nữ tại Mỹ tên Cát Tường có một người cha đang bị ung thư, bạn ấy đang rất muốn về nhà với cha. Mong mọi người vào link clip vote giúp bạn ý sẽ có 1 tổ chức tài trợ cho chuyến đi cho bạn ấy. Không cần vật chất chỉ cần tấm lòng, mong mọi người hãy chung tay góp sức giúp đỡ bạn ấy !
    http://www.internationalstudent.com/contest/2012/play/Redefining Home
    P/S Để vote thì mọi người ấn vào chữ vote bên dưới video, sau đó điền email vào nhé :D

...
    Pasion, Liebestraum, Đoàn_Whinny2 người khác thích bài viết này.
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

1 LIKE = 1 $ đến bạn Cát Tường nào cả nhà =))))
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bạn đọc kĩ lại đi nhé, đây ko phải là nơi đùa cợt. Đây là 1 cuộc thi do 1 tổ chức quốc tế tổ chức, clip của ai đc vote nhiều nhất sẽ giành đc 1 chuyến đi. Bạn ấy từ lúc đi du học chưa 1 lần đc về nhà. Bây giờ bố bạn ấy đang mắc bệnh ung thư, bạn ấy chỉ muốn về bên bố mẹ thôi, có gì là sai đâu mà bạn cư xử như vậy ?
    Pasion thích bài viết này
  4. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

Mình ko nghe được câu bố em ấy nói với em ấy khi đưa cho em ấy cái chuông mua ở TQ :-/
  5. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Đã vote :)
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Đã like từ hôm qua rồi nhóe ! Cho 3 phát luôn !
    - Mà em nó vượt xa thằng Khựa còn chi !
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    .​
  7. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Bạn lại lôi ra từ kênh mương 14 đúng không?
    Nói thật là dù có đúng sự thật hay không thì mình cũng chả thích cái kiểu cứ lên mạng rồi lôi kéo mọi người vào like hay vote, vô bổ chả ý nghĩa gì.
    Ngoài ra, nếu bạn thực sự muốn giúp bạn kia thì nên kể sơ qua về chuyện của người ta, cứ vứt cái link như thế này thì ai cũng sẽ có ấn tượng suy nghĩ đầu tiên như mình thôi (nếu chưa đá qua kênh mương).
  8. xuangiang1011

Xin lỗi bạn là đã từ lâu mình ko vào cái báo lá cải đó để đọc tin. Mình thông qua từ các người quen biết của mình. Bạn vào nghe câu truyện của người ta đi rồi hãy phán nhé. Còn ý nghĩa gì hay không thì tùy tâm mỗi người.
  9. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Đóng ngay 3 cái email B-).
  10. xuangiang1011

Bác Hổ Báo dạo này teen quá nhể, đi đâu cũng thấy sài emo ;))
  11. Hổ Báo VietDesigner

- Dạo này đi đâu mấy em cũng bảo Già - Thay đổi 1 tý cho nó Nổi bật giữa đám đông !
    .​
  12. xuangiang1011

Già thì cứ nhận là già, lại còn định cưa sừng làm nghé nữa cơ à [​IMG]
  13. Hổ Báo VietDesigner

- Nghé mới dụ được mấy em Trẻ trung chứ ! :))=))

.
  14. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Bác Hổ thay mấy emo hay add hình vào thế? Chắc cũng phải nghiên cứu thay đổi phong cách B-)
  15. xuangiang1011

Nghe nói là đc bang chủ đặc cách, thay cho bộ emo riêng [​IMG]
  16. xuangiang1011

Bây giờ nhiều em trẻ trung không thích nghé đâu, cứ ngồi lệch đít là các em ý thích [​IMG]
  17. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

vote :)
    Em cũng muốn đặt emo mà sợ bác ad gõ cữa haiz [​IMG]
  18. tieuquayhp

tieuquayhp Thành viên cấp 2

OK 3:+1: cho bạn

Ủng hộ diễn đàn