Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khắc phục lỗi khi mở photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Khánh Cadilac, 24/8/14.

Lượt xem: 2,046

1. Khánh Cadilac Mới đăng kí

Chào mọi người, mình mở pts lên để làm việc nhưng nó lại báo lỗi như hình trên, các bạn giúp mình khắc phục với, mình cám ơn nhiều!

...
  2. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Bạn gỡ bỏ PTS rồi cài lại nhé. Để gỡ triệt để hơn, bạn dùng ứng dụng: adobe creative suite cleaner tool để dùng nhé
  3. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

AI bị vụ này hoài =)), mở file setup Photoshop cài lại! Done enjoy :v mấy bản CC 2014 nản
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cài lại không phải cách duy nhất để khắc phục sự cố đâu! Thớt có cài Ai hay Ps bản portable ko?

1. Có thể chạy Ps dưới quyền Run As Administrator
    2. Thử cách này xem. Thông thường lỗi này hay bị xung đột kiểu giữa bản Full và bản Portable.

Hà Bơ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn