Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Khảo sát] Vì sao bạn chọn thiết kế đồ họa?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 7/11/13.

Lượt xem: 6,335

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Bên trung tâm đồ họa Mediart có làm 1 cuộc khảo và nhờ mình đưa lên diễn đàn cho các bạn ở đây để có thể tham khảo ý kiến và giúp nâng cao chất lượng giảng dạy về thiết kế đồ họa ở trung tâm này hơn!

Các bạn chỉ cần bỏ ra vài phút thôi, nhanh lắm! Và còn có cơ hội nhận được cái balo laptop rất năng động nữa :D

Các bạn vui lòng click vào link này để đến bản khảo sát: http://bit.ly/1cDLIhL

Sẵn qua topic này, các bạn có thể comment luôn tại đây những ý kiến khác của riêng bạn, để mọi người cùng thảo luận và học hỏi nhau trong kinh nghiệm cũng như định hướng về đồ họa nhé :D

...
    FMP, LoveLay0511, Tạ Thị Liên4 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chỉ có đam mê mới tồn tại mãi mãi
    Ko có tiền , ko có điều kiện để theo học trong các trường nên đành phải tự mò cua .
    thoaihuong, oblivion.sofar, FMP5 người khác thích bài viết này.
  3. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

ko biết có phải hiểu biết mình hạn hẹp ko mà 10 ng designer được phỏng vấn thì 9 người là tự mài mò + đam mê, thế mà tác phẩm của họ thì ... WOW!!!!
  5. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Mình cũng đam mê thiết kế đồ họa, những thứ mình học được là do tự tìm hiểu trên 4r, mạng cộng đồng.. không qua 1 trường lớp nào cả..
    Dang Deity thích bài viết này
  6. Sonia

Sonia Mới đăng kí

Trong Forum mình có ai ở Đà Nẵng ko ạ ? Em rất muốn học thiết kế đồ họa nhưng tự học thì hơi khó đối với em. Ai ở Đà Nẵng cho em tầm sư học đạo vs. Tks mấy mọi người nhiều lắm :x
  7. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

Câu này thầy giáo e cũng có hỏi rồi, vân câu trả lời đó...

" từ lớp 1 đến lớp 12, chưa 1 môn học nào khiến em phải thức trắng đêm, có khi trưa quên nấu cơm để tìm kiến, mày mò các TUT trên diễn đàn như PTS"
    thoaihuong thích bài viết này
  8. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

em cũng không biết nữa :-??
  9. heo ngốc

heo ngốc Thành viên cấp 2

Đơn giản là vì đam mê.
  10. Thiên Ma

Sonia thích bài viết này
  11. rubia

rubia Thành viên cấp 3

Thiên Ma : bác có địa chỉ group nào chuyên về Ai trên fb k? cho e xin với, like trang nước ngoài nhiều khi k dám xông vô hỏi vì vốn English yếu quá. tks bác.
  12. Thiên Ma

rubia
    Cái đấy mình chịu
  13. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

Ya, mình bắt đầu học đồ họa là vì đam mê, và vì quá bé, bố mẹ chỉ bắt học và học nên tìm hiểu chủ yếu qua mạng tutorial với forum.
  14. nam_newpie

nam_newpie Mới đăng kí

:"> bởi vì đam mê, thích học hỏi, và phục vụ cho việc học , vvvv nhiều lắm :D
  15. The River

The River Thành viên cấp 2

Mình là lập trình viên. Nhưng lại cũng đam mê một ít đồ họa. Tự mày mò, tự học. :3
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

17. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Học với mục đích nâng chất lượng "tự sướng" lên 1 tầm cao mới
  18. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

cháy theo "Đam mê" thui nak
  19. Onapthanh

Onapthanh Banned

Từ lâu do có liên quan đến công việc nên mình cũng đam mê thiết kế đồ họa, những thứ mình học được là do tự tìm hiểu trên 4 triệu có thể hơi cao
  20. thoaihuong

thoaihuong Thành viên cấp 1

Do đam mê :). Từ nhỏ mình đã thích vẽ vời. Không đủ khả năng & không được ủng hộ nên mình đi làm để đầu tư cho việc học đồ họa. Và giờ, mình hoàn toàn hài lòng vì mình đã học được & làm được công việc mình yêu thích - cho dù không xuất sắc :">

Ủng hộ diễn đàn