Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khi tôi 20 - D Photography

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi dungleechun, 7/4/15.

Lượt xem: 4,030

1. dungleechun Thành viên cấp 1

...
    FixVn, SilverLance, KuHit6 người khác thích bài viết này.
  2. nguyenhoang_it

nguyenhoang_it Thành viên cấp 1

Từ đầu tới cuối chỉ có 1 kiểu chữ, ko có tính sáng tạo. chữ thì đơn giản không bố cục, thiếu sự tinh tế. Blend hình thì cũng ok, nhưng cũng chỉ có một màu duy nhất. Cố gắng luyện thêm.
  3. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

dungleechun đẹp lắm bác ạ, 1 kiểu chữ, 1 kiểu màu cũng chẳng sao vì cái cần nhấn đã đc nhấn rồi thì chữ rồng chữ phượng, màu mè toè loe cũng chẳng để làm gì.

Theo ý kiến riêng của mình thì bác nên lọc hình thêm 1 lần nữa, để chọn ra tấm đẹp nhất giữa những tấm cùng bố cục. Ví dụ bác có thể bỏ 2 tấm cuối vì đã có 2 tấm giống bố cục nhưng đẹp hơn rất nhiều ở bên trên rồi.

Mấy hình trong flickr của bác cũng đẹp lắm. Chắc bác ở HN, sắp tới nếu tui ra HN, có gì bác đi chụp thì gọi tui đi chụp với nghe
  4. dungleechun

dungleechun Thành viên cấp 1

#2 bạn hẳn là một nhà phê bình ảnh :))
  5. dungleechun

#3 Cảm ơn bạn. Mình chỉ lọc trên Flickr thôi, ở đây mình up hết :D Mình ở Hòa Bình cơ, không phải ở HN, nhưng nếu có cơ hội rất muốn giao lưu với những người thân thiện như bạn :like:
  6. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

Vậy lúc nào lên Hoà Bình chụp ảnh cùng bác, phong cảnh đẹp quá, đáng để làm một chuyến. Bác cho số, lúc nào có dịp sẽ gọi bác :-c
  7. dungleechun

AddFr facebook đi ạ!
  8. nguyenducbinbin

nguyenducbinbin Thành viên cấp 2

mầu sắc đẹp lắm bác :v
    trong fr này có nhiều nhà phê bình nghệ thuật lắm,bác đăng ảnh vô đây là đúng rồi đó ;)[​IMG] :D
  9. dungleechun

tks bác :v
  10. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

dùng liquify bóp mặt phải không thớt , nhìn mặt các pic khác nhau dã man :D mỗi pic một kiểu
  11. kokichi1102

kokichi1102 Thành viên cấp 1

Khuôn mặt mẫu có vẻ được chỉnh sửa nhiều! chữ hơi đơn điệu pro ạ!
  12. hieu107

hieu107 Thành viên cấp 1

Like và cực kết cái typography :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn