Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khổ sở với Adobe Illustrator CC 2014!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi dieuhauteo, 29/8/14.

Lượt xem: 3,102

1. dieuhauteo Thành viên cấp 2

Hiện nay có nhiều bác cờ rắc Illustrator CC 2014 không biết có ai bị giống em không?
    cờ rắc vài ngày là có dis ra, phải cài lại thì chạy bình thường.
    Khoảng tuần sau thì nó bảo tài khoảng bị khóa, phải tạo acc mới mới làm tiếp được.
    Lên mua bản quyền thì nhìn vào thấy cái bản giá thì... đi tự tử cmn' cho rồi.

Có ai cờ rắc Illustrator CC 2014 rồi mà không dis ra, hoặc không bị lỗi gì nói em phát để em còn có hy vọng ạ!

Không biết có cao nhân nào không? Giúp cờ rắc thằng này.

Em chỉ học thôi chứ chả kinh doanh vẹo gì đâu?
    Khổ thật :(

...
  2. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

dieuhauteo thích bài viết này
  3. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

File 32 bit CC không phải 2014 @@
  4. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

Hồng Sơndieuhauteo thích bài viết này.
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có điên mới dùng hàng tính phí =)) Rẻ lòi mắt ra =))
    Hà Bơ thích bài viết này
  6. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

Mình dùng bản 64bit 2014 cờ rắc bình thường. Ko phải sửa file host. Mình dùng win 8.1 64 luôn. Tất cả các phần mềm cờ rắc đều ko tác động đến file host
  7. dieuhauteo

Em đã phát hiện ra lỗi rồi ạ! Giờ phải cài lại cmn; win :( tự nhiên khùng khùng gỡ thằng Adobe aplicationmanger ra @@ giờ cài lại không được. Rầu vãi.
    muadong2312 thích bài viết này
  8. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

thân bạn ! tốt nhất bạn nên tháo sạch sẻ adobe ra rồi cài lại từ đầu... chúc bạn thành công.
  9. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

nói thật chứ bạn cần dùng chức năng gì của CC mà CS6 ko có thì up còn ko thì cứ up lên chỉ tổ ngốn ram chứ chả đc tích sự gì.
  10. dieuhauteo

Thích mỗi cái corner thôi nên phải buộc dùng cc 2014
  11. hoanghieudn

hoanghieudn Thành viên cấp 1

Mình cài xong, copy file amtlib.dll paste vào thế là xong
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ế ế #11 nói như đúng rồi vậy @@! Cài xong rồi copy file cờ rắc luôn thì móc đâu ra full tính năng @@!
    Hà Bơ thích bài viết này
  13. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

Phải nói là đồng cảnh ngộ đó thớt :D, mình mới refresh lại win xong, chán dễ sợ, tốn cả buổi trời
  14. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

15. dieuhauteo

Em cài win lại rồi cờ rắc ngon lành ợ, đăng nhập vào thì sync một cái rẹt, cảm giác như trên mây vậy ạ, sướng phê lòi ra. Với lại nó ra PainteR V1.2 rồi ợ =))~
  16. congthang94

congthang94 Mới đăng kí

giúp e lỗi này mới không mở đc 4qhEQoO.png
  17. dieuhauteo

Cái lỗi này không nhầm thì file suport nó bị gì đó, thường các plugin nằn trong đó, trước cũng bị một lần xài thằng YourUninstaler xóa thằng AE tự nhiên xóa folder Suport cmn' luôn. Tốt nhất cậu dùng Adobe Cleaner Tool

http://helpx.adobe.com/creative-suite/kb/cc-cleaner-tool-installation-problems.html

Cậu mở Run "Ass"min trước rồi chạy một lần để tiến hành scan, rồi nhấn chạy lại lần nữa, cậu tìm phần muốn xóa, xong rồi tiến hành cài lại :D

Tiếng Anh nên cậu chịu khó làm đúng phần của nó, lộn một cái nó xóa sạch hết đấy!

Chúc bác thành công! :D
    congthang94 thích bài viết này
  18. congthang94

congthang94 Mới đăng kí

cám ơn bạn loay hoay xuốt cài win lại rồi linh tinh mà ko đc :)) có gì mình hỏi tiếp nhé
  19. congthang94

congthang94 Mới đăng kí

llink lỗi 404 kìa :( buồn quá
  20. dieuhauteo

Ủng hộ diễn đàn