Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Khoe ảnh] Các bác vào đánh giá cho em nụ cười của người trong ảnh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nóc_nhà, 16/11/12.

?

Bạn đã bao giờ có được nụ cười sảng khoái như thế này?

1. Rồi, thi thoảng cũng gặp!

66.7%
  2. Hiếm khi, đã qua ống kính hiếm được nụ cười tự nhiên thế này lắm!

33.3%

Lượt xem: 2,306

1. Nóc_nhà Mới đăng kí

Đây là bài đầu tiên em đăng trên diễn đàn và cũng là tác phẩm em muốn khoe với các bác!

Đây là cái ảnh ban đầu:

Và đây là sau khi em vẽ hưu vẽ vượn vào.

Các bác vào đánh giá cho em cái nụ cười người trong ảnh! Em là em rất thích cái nụ cười này ấy!

...
  2. Wildwolf

Wildwolf Thành viên cấp 2

chả hiểu bạn nghĩ thế nào, sao lại up vào mục trưng bày tác phẩm thế
  3. minota

minota Thành viên cấp 1

EM cũng suy nghĩ giống bác :D
  4. Nóc_nhà

Nóc_nhà Mới đăng kí

Mình có sử dụng pts để cân chỉnh lại ánh sáng cũng như màu sắc nên mới đưa vào mục trưng bày ấy chứ? Nếu mình chỉ cắt và để nguyên thì mình cũng đâu có up lên làm gì đâu!
  5. Nóc_nhà

Nóc_nhà Mới đăng kí

Mình hiểu rồi! Ý bạn là cho vào mục tác phẩm của bạn chứ gì? Oke, mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau! Nếu có post mình cũng post vào đó thôi!
  6. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bạn nói chuyện có vẻ như là tự ái!
    Tại đây là box trưng bày tác phẩm mà bạn lại vào đặt ngay câu hỏi đề là
    "Bạn đã bao giờ có được nụ cười sảng khoái như thế này?"
    Mà trọng tâm bài viết của bạn cũng là nụ cười chứ không phải về phần trưng bày tác phẩm :)
    "Các bác vào đánh giá cho em cái nụ cười người trong ảnh! Em là em rất thích cái nụ cười này ấy!" .CÒn nhận xét về tác phẩm thì mình thấy không có gì đặc sắc hết!
    Crop và Selective vài màu là xong!
  7. Phong Cùi

Phong Cùi Thành viên cấp 1

E có thấy con hươu con vượn nào đâu :-/
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

9. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

10. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

:D
    t thấy ảnh cũ đẹp hơn!