Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khoe thiết kế căn hộ Hoàng Anh Giai Việt mới thiết kế xong

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi Anphuthinh Decor, 15/5/14.

Lượt xem: 5,287

1. Anphuthinh Decor Mới đăng kí

Em mới hoàn thiện thiết kế căn hộ bên chung cư Hoàng Anh Giai Việt, khoe nhẹ nhẹ cho đỡ stress, mong được anh em góp ý thêm >:D<>:D<

...
    doanhaitu, _Nia_, TPaine3 người khác thích bài viết này.
  2. Bống Heo

Bống Heo Thành viên cấp 2

Đẹp ạ. Nhìn vậy cũng ấm cúng... tất cả thích hết trừ bể cá T_T Để 1 cái tranh khổ lớn hoặc typo hay khung ảnh xếp thành hình có vẻ cũng đẹp đó ạ :D
    TPaine, Nguyễn Tất ThắngAnphuthinh Decor thích bài viết này.
  3. Anphuthinh Decor

Anphuthinh Decor Mới đăng kí

Cảm ơn #2 đã góp ý >:D< :x:x:x
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/5/14
    Bống Heo thích bài viết này
  4. Durex107

Durex107 Mới đăng kí

Đẹp! Và mình cùng ý kiến với bạn Bống Heo
    Anphuthinh DecorBống Heo thích bài viết này.
  5. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

Bống Heo khung ảnh xếp thành hình có phải là khung ảnh xếp hình phải ko ạ? :">
    Anphuthinh Decor Mình cũng không thích bể cá lắm, ý kiến cá nhân là nó hơi lạc màu so với cả căn hộ, còn lại thì đẹp lắm ạ, em cũng rất thích tone màu chủ đạo :x
    Anphuthinh DecorBống Heo thích bài viết này.
  6. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Bác làm đẹp quá,:like: kg biết chừng nào trình em mới đc như bác
    Cái bể cá bác add hình cho cái face fía trong thôi, trong bể cho 1 khối box ốp vl nước vào nhìn sẽ hài hòa hơn. Với em cảm thấy cái đèn chỗ tranh hình con voi bác làm hơi mạnh.
    Mà bên dự án bác bán bao nhiêu 1 căn như vậy thế? Em cũng cần mua nhà.:D
    A nếu đc bác cho em xin file demo để học hỏi (kg cần texture cũng đc, mà có càng tốt). Mail em: new_paine@yahoo.com .
    Anphuthinh Decor thích bài viết này
  7. xaydungsonha.com

xaydungsonha.com Mới đăng kí

thiết kế thật sự rất đẹp. nhưng phòng bếp thông với khách khi nấu mùi sẽ ám ra toàn phòng, hệ thống máy hút mùi không thể hút hết đc
  8. MusiHieu

MusiHieu Thành viên cấp 1

Đẹp quá... mình thấy Đa số sao ai cũng để đèn IES chiếu lên tranh treo tường mà trong khi ở đó lại không có 1 cái đèn nào ấy nhỉ ?

Ủng hộ diễn đàn