Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không hiện menu của chức năng 3D trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Juskteez Vũ, 4/7/14.

Lượt xem: 3,669

1. Juskteez Vũ Mới đăng kí

Mới mua con lap cùi về cài Photoshop, mong đợi mỗi cái bảng chức năng 3D mà n vẫn không có, mình mới lên tìm hiểu thì được biết bản Photoshop CC yêu cầu tối thiểu độ phân giải 1024x768 (khuyến khích 1280x800) với OpenGL® 2.0, 16-bit color, và 512MB VRAM (khuyến khích 1GB). Nhưng cấu hình của mình đã đạt yêu cầu rồi mà vẫn không hiện chức năng 3D! Độ phân giải của mình là 1366x768, OpenGL 2.1, VRAM của card Intel(R) HD Graphics là 2GB, VRAM của card Nvidia GeForce 820M là 4GB , Ram tới 8GB mà sao lại không được. Bạn nào giúp mình với!

...
  2. backstar

backstar Mới đăng kí

Là do bạn cờ rắc PTS trước khi mở nó lần đầu. Giờ refresh win (Nếu dùng win 8) rồi cài lại, chạy lần đầu trước rồi mới cờ rắc.
    Juskteez Vũ thích bài viết này
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Không có chức năng 3D là do không biết cách cờ rắc thôi.... Delete đi rồi cài lại từng bước 1...
  4. Juskteez Vũ

Juskteez Vũ Mới đăng kí

thấy trong hướng dẫn bảo cài xong ko mở lên mà cờ rắc luôn :v Thế bây giờ cài xong mở lên rồi mới cờ rắc thì có bị sao ko nhỉ
  5. conco119

conco119 Thành viên cấp 1

Kiếm cờ rắc khác đi bạn . do cờ rắc đấy, hồi trước mình cũng bị
  6. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Cứ mở lên xem thử bản cài nó đầy đủ không? nếu đầy đủ rồi thì cờ rắc thôi
  7. freejoker

freejoker Banned

À vâng , Lap cùi thế ạ :-s , con đó mà cùi thì cái lap e đang dùng nó là gì :-s
    Juskteez Vũ thích bài viết này
  8. wearecoming

wearecoming Banned

Del đi cài lại rồi cờ rắc lại xem sao
  9. marvelous

marvelous Banned

Làm đúng theo hướng dẫn đi @@
  10. Juskteez Vũ

Juskteez Vũ Mới đăng kí

Cảm ơn các bạn mình làm được rồi :D

Ủng hộ diễn đàn