Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không load được file project trong AE CS4

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi KIR, 18/11/15.

Lượt xem: 1,862

1. KIR Thành viên cấp 2

Tình hình là em mở file project lên nó hiện như này và khi nhấn OK thì nó vẫn trống không ở giao diện không hiện hì hết . Ai biết khắc phục giúp em với nhiều project hay đẹp mà không dùng được hơi bức xúc @@! :(

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Là do file chỉ hỗ trợ mở trên phiên bản 11.0 trở lên thôi. Bản của thớt là bản cũ nó ko thể mở được.
    KIR thích bài viết này
  3. KIR

KIR Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner thế AE bao nhiêu mới ở lên được ạ , hay có cách nào mở không em mới tập tành nên chưa rành
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì trong bảng thông báo nó đòi bản 11.0 trở lên đó thớt. Vì cái file này do người lưu họ lưu trên bản cao hơn so với bản hiện tại của thớt. 1 là bạn có thể download Ae CS6 hay CC hoặc cao hơn thế để có thể hỗ trợ được toàn bộ những file project, template của Ae. 2 là có thể nhờ người khác giúp save as dưới bản cũ.

P/s: Nhưng mình khuyên thớt nên cài CS6 trở đi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/11/15
    phong92xKIR thích bài viết này.
  5. KIR

KIR Thành viên cấp 2

ThAnk anh
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn