Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không nhận được email kích hoạt mật khẩu

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi FastLove, 27/10/12.

Lượt xem: 2,404

1. FastLove Thành viên cấp 1

tình hình là hôm nay minh mới đăng nhập bằng Facebook được , đang muốn tạo cái mật khẩu cho chắc ăn , diễn đàn thì báo gửi rồi và đang đòi mật khẩu vừa gửi mới cho đổi , email thì vẫn chưa nhận đc mật khẩu mà diễn đàn gửi
    Nhờ ad hoặc mod check lại giùm hộ mình với :(

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

cái này nên gửi riêng cho ad chứ lạp toppic cũng chẳng ai biết mà trả lời :|
    FastLove thích bài viết này
  3. FastLove

FastLove Thành viên cấp 1

thế à , chắc là nên del toppic này nhỉ
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko có gì, đây cũng là 1 thắc mắc nên có thể post thành 1 chủ đề! Tuy nhiên đầu tiên tôi xin nhắc nhở bạn là khi lập chủ đề mới đã có ghi rõ là phải viết hóa chữ cái đầu tiên ở tiêu đề, ko biết bạn đã đọc đc chưa? Và đây là box hỏi đáp của Photoshop, có liên quan gì ko mà post vào đây? Đã có box Góp ý sao ko post vào? Lần này tôi sửa cho, hi vọng bạn đọc kỹ nội quy diễn đàn khi tham gia để tránh tình trạng bị ra đảo vĩnh viễn :)

Còn vấn đề gửi mail mật khẩu, bạn đăng ký nick = Facebook thì sẽ ko có password, mỗi lần muốn đăng nhập thì nó sẽ thông qua Facebook mà đăng nhập thôi. Nên ko có pass thì làm sao mà gửi mail thông báo lấy pass đc hả bạn?
    FastLove thích bài viết này
  5. FastLove

cảm ơn ad , tại mình vào mục mật khẩu thấy có chỗ tạo mật khẩu khi chưa có mật khẩu mà lại làm ko được :">
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Mình đăng kí từ lâu trên Trang chủ không nhận được bất kì Email kích hoạt Tài khoản nào cả ! :O:O
    - Lỡ quên Pass hoặc mất Acc ...vv thì bó tay toàn tập - không xác minh lại được ! :-w=((
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Vậy thử dùng chức năng quên pass xem có lấy lại được pass ko?
  8. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Test thử nghiệm nhưng giờ chưa nhận được Thư (eMail) nào cả ! :O
  9. FastLove

Đúng đấy , phần gửi mail có vấn đề thì phải , cái lỗi này nhiều diễn đàn bị lắm , rõ ràng là có mục tạo pass mà , gửi pass về mail , nhưng lại không thành công do không nhận đc mail :(

Ủng hộ diễn đàn