Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không sử dụng được 3D trong Photoshop CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi ptphuc, 9/8/13.

Lượt xem: 7,100

1. ptphuc Mới đăng kí

Xin chào các bạn . mình là thành viên mới của diễn đàn , có gì mong các bạn giúp đỡ .
    mình cài cs6 . khi thực hành làm 3d , nhưng khi làm mình bấm 3D- 3D EXTRUSISON - CREATE . thì lại không hiện ra 3d ttrong bài , có ai giúp mình với.
    thank.!

...
  2. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

1 là do card
    2 bản cs6
    3 là do HĐH. Mình xài win8 k xài đc 3D nhưng về win7 lại xài đc :D
    ptphuc thích bài viết này
  3. ptphuc

ptphuc Mới đăng kí

thấy nó hiện " các tính năng sử dụng 3d yêu cầu sử dụng bộ xử lý đồ họa " nhung mình dùng card rời mà
  4. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Mình cx xài card rời mà có đc đâu. Có thể card bạn k đáp ứng đc 3D của pts or bị vấn đề HĐH như mình :))
  5. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Mình nhớ không nhầm thì bản Extended mới hỗ trợ và Card màn hình phải ngon
  6. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

vboy234 Mình win 8 nhưng CS6 Vẫn đầy đủ tính năng nhé :)
  7. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

KeyRoyal007
    từ ngày xài win 8 chả biết cái 3D gì hết. chức card bạn khủng hơn card mình. mà mình chỉ yếu là painting nên cx k quan trọng 3D lắm. có vào cho nó đầy đủ =))
  8. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

CS6 thì phải dùng bản Extend và cờ rắc bằng key và file cờ rắc mới được mà
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn