Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không sử dụng được công cụ trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mrbinarc, 7/12/17.

Lượt xem: 2,186

1. mrbinarc Mới đăng kí

Các bác cho e hỏi với ạ!
    Vấn đề là mấy hôm trước e dùng pts cs6 vẫn bình thường, ko biết vì lí do gì mà giờ e ko dùng được bất kì công cụ nào trong pts nữa. E đã gỡ cài lại bản cs6, cài thêm bản cs5 vẫn bị lỗi tương tự. E cài lại win luôn rồi mà vẫn không được. Bác nào biết xử lý cái này không ạ, nếu teamview được thì càng tốt ạ. E cảm ơn!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có thể là máy nó đang trong chế độ đòi quyền quản trị ở mức cao nhất chăng :-?
    - Đầu tiên hãy cứ chạy phần mềm dưới quyền quản trị Run as administrator mình xem thử đi thớt?
    Hà Bơtranvan.muon thích bài viết này.
  3. mrbinarc

mrbinarc Mới đăng kí

Được rồi bác ơi. Tks bác nhé
    Hồng Sơn thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn