Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không tài nào upload file lên Fshare được, ai biết lý do?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 21/11/12.

Lượt xem: 7,387

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tình hình là đã hết tin tưởng vào MediaFire nên mình quyết định dùng thử Fshare (hàng Việt Nam nên chắc ko block file bản quyền). Đã đăng ký xong nick nhưng chả hiểu sao không tài nào upload file nào lên được, rồi down thử cái Fshare tool về để up xem sao mà vẫn không upload được, nó cứ báo lỗi thôi. Có ai biết nguyên do tại sao không?

Mình ko tin tưởng vào hàng Việt Nam lắm nhưng nghĩ thằng này của FPT nên chắc sẽ sống lâu nên chọn nó, ai còn sự lựa chọn nào đáng tin cây hơn ko? Chứ chưa gì đã thấy thằng này cùi mía thế này, up file mà ko up được này =.=!

...
  2. bachloxo

bachloxo Thành viên cấp 2

Nộp 20k tiền điện thoại vào a dư ơi. khi nào cần xài hay down phim gì đó thì rút 3k vip 1 ngày. a thử xem sao.
  3. Hoài Bão

Hoài Bão Thành viên cấp 1

Mình đang dùng acc Vip và upload được đó bác Dư. Host fshare khá ổn, nếu bác tính định cư thì thử làm như tụi mình cũng tạm: gom vài người lại đăng kí acc 1 năm, khá tiết kiệm tài nguyên..@@! (sinh viên hem có tiền)
  4. vitchienbai

vitchienbai Mới đăng kí

Fshare hoạt động ổn định trở lại rồi. Quý khách vui lòng xóa cookie :)) Chắc h up ngon lành oy >:)
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

host nì khá gút , e hay tải LL bên hdvn họ cũng thường dùng FS vì ít khi bị xóa file vì bản quyền hay die

Ủng hộ diễn đàn