Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không thể Log out trong Xenforo được

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi alexnguyendn94, 8/9/14.

Lượt xem: 4,340

1. alexnguyendn94 Mới đăng kí

Chào anh chị,
    Em mới tạo một forum, giai đoạn đầu dùng ổn, nhưng bây giờ em kiểm tra lại thì thấy phát sinh nhiều lỗi. em dùng giao diện tinhte.vn ạ.
    Em log out thì hiện ra dấu hiệu chờ giữa màn hình và không thể log out ra được.
    Anh chị làm ơn giúp em với ạ.

...
  2. alexnguyendn94

alexnguyendn94 Mới đăng kí

Và tương tự cho các alerts, inbox. :'(
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

1. Thử bên trình duyệt khác xem sao?
    2. Thử disable hết các addon xem sao?
    alexnguyendn94 thích bài viết này
  4. alexnguyendn94

alexnguyendn94 Mới đăng kí

Chào anh Phạm Hữu Dư
    Em thử trên trình duyệt firefox thì vẫn còn tình trạng như vậy, về addon thì em chưa tìm hiểu hết nên em cũng chưa có cài addon nào. vấn đề của em là ở các pop-up (Không biết đúng không nữa, nhưng ý em là cái hiển thị một cái hiển thị nhỏ trên màn hình, như cái hình dưới). Mỗi lần bấm vào các link có pop-up(inbox, alerts,...) là nó cứ hiện nút chờ như vậy,em chờ mãi chẳng thấy ra.
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thử về style mặc định xem sao? Nếu vẫn còn thì nghi là do host có vấn đề rồi :D

Ủng hộ diễn đàn