Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kỉ niệm 1 tháng cầm máy - Lang thang

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi giangbo, 11/10/13.

Lượt xem: 2,437

1. giangbo Mới đăng kí

Mình tập chụp hình thì cũng được 4 năm rồi , mà chính thức mua máy thì 1 tháng trước
    Bao nhiêu công sức năn nĩ mãi cũng được gật đầu cái rụp
    bởi mấy thấy đi theo đam mê , nó khổ sở nhưng cũng ráng đương đầu theo
    Hình mình thì ngẫu hứng thôi , mình thích lang thang đây đó chụp , không theo 1 concept nhất định

CÁI NÀY PHÁ CHO VUI :D

...
    phamngochuy thích bài viết này
  2. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

4 năm?
    bạn dùng máy gì vậy nhỉ?
  3. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Mình chỉ thích mỗi tấm 3. :) Còn lại thì vẫn chưa có gì nổi bật,bức cuối bạn giống như chụp phơi đêm nhưng mình nghĩ ko phải. Chắc bạn bắn xe thôi. :D
  4. giangbo

giangbo Mới đăng kí

caphefin : ah hòi đó xài powershoot ..... còn tập chụp là đi lang thang theo mấy anh photorapher rồi xin chụp ké , mấy ảnh chụp thì chỉ sơ sơ...

Jimmy Kudo : hì hì mình còn tay mơ lắm :)
  5. phung_uit

phung_uit Mới đăng kí

Mình kết nhất tấm có chú xe ôm bên trái. Like.
    giangbo thích bài viết này
  6. giangbo

giangbo Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn