Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kích thích thị giác với mì quảng ( bác nào quảng nhớ bay vào quăng cho em cục gạch nhé )

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi caphenhiepanh, 23/8/14.

Lượt xem: 2,273

1. caphenhiepanh Thành viên cấp 1

tác phẩm của em , thôi em chả pr dài dòng chi , có chút up lên để cho mấy bác ném gạch cho vui thôi :D
    p/s : tô mì này tô mì giả , nên bác nào onl khuya mà rủa em làm mấy bác chảy nước miếng thì cũng đừng tiếc nhá , ăn chả được đâu >:)>:)>:)

...
  2. SaraNguyen

SaraNguyen Thành viên cấp 1

nhìn y như thật ấy , ngưỡng mộ bạn :)-- nữa đêm đói bụng
  3. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-sschơi ác đêm khuya
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt chụp hình hay là dựng bằng 3D thế :-?
    Hà Bơ thích bài viết này
  5. caphenhiepanh

caphenhiepanh Thành viên cấp 1

à à ko , cho em đính chính lại , mì giả í là mì trụng sôi với bôi mỡ lên , trứng luộc cắt , tôm vân vân đổ màu lên cho óng a óng ánh lấp lánh như ánh sao mai thôi , nhìn mặn mà thế chứ cắn phát nhạt thếch vì chẳng có tí muối đường ớt chi cả , lớp mì mỏng lét à , dưới đó có độn 1 cục gì nữa của stylish í , chứ chả phải 100% mì nữa :D ~
    p/s e miêu tả mà bụng nó kêu ọc ọc :v
  6. caphenhiepanh

caphenhiepanh Thành viên cấp 1

cùng đợt có chụp cái đồng hồ này , cũng ko biết phải hiệu chính hãng hay ko , em nghi cũng đồ giả lắm , cầm nó tàu tàu thế nào ấy , chịu , ko miêu tả được
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn