Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm tiền online đơn giản bằng việc Share

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Yêu máy tính, 4/10/14.

Lượt xem: 2,784

1. Yêu máy tính Thành viên cấp 1

-Công việc của chúng ta là share, giới thiệu bạn bè cùng tham gia:
    1 share các bạn sẽ có 1 BP (Điểm thưởng)
    1 view các bạn sẽ có 500đ (sau 1 giờ hệ thống sẽ cập nhật 1 lần)
    1 giới thiệu bạn bè các bạn sẽ được 10.000đ

Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền online cực kì đơn giản mình đã thử và thấy rất nhàn
    Bước 1: Đầu tiên các bạn nhấp vào hình để vào trang đăng ký

Bước 2: Điền thông tin đăng ký tài khoản

Bước 3: Đăng nhập kích hoạt email và điền đầy đủ thông tin tài khoản

Thông tin tài khoản -> Chỉnh sửa profile -> Kích hoạt Email

Sau khi kích hoạt xong bạn điền đầy đủ thông tin cá nhân, thông tin thanh toán

Bước 4: Bắt đầu kiếm tiền thôi

Có 2 cách kiếm tiền đó là: - Chia sẻ tin lên các diễn đàn, mạng xã hội (FB, Me.Zing,Twitter)
    - Giới thiệu bạn bè

Về cách chia sẻ: Bạn chọn mục TIN CHIA SẺ lúc đó nó sẽ hiện lên những tin bạn có thể chia sẻ đượcbạn chọn tin mình muốn chia sẻ và chia sẻ nó (theo mình là chia sẻ hết)

-Có 2 cách chia sẻ đó là chia sẻ trực tiếp qua MẠNG XÃ HỘI và chia sẻ qua LIÊN KẾT
    Mỗi chia sẻ bạn sẽ có 1PB điểm thưởng, mỗi View bạn sẽ có 500đ

Vể cách giới thiệu bạn bè: Giới thiệu được 1 bạn bè bạn sẽ đc thưởng 10.000đ điều kiện là bạn bè mà bạn giới thiệu phải kiếm được 12.000đCách thức nhận thưởng khi mời bạn bè trở thành thành viên như thế nào? Họ cần thực hiện trước một vài thao tác để bạn được nhận thưởng 10.000 đồng. Đây là cách hướng dẫn cụ thể.
    10%Người bạn giới thiệu đã đăng ký sử dụng link mời của bạn.
    Họ sẽ nhận 10.000 đồng nếu kích hoạt tài khoản.

50%Bạn bè của bạn đã nhận được 6000 VND từ việc chia sẻ thông tin.

Nhờ chia sẻ thông

tin, bạn bè của bạn

đã nhận được

12000 VND.
    Bên cạnh đó, bạn

cũng được thưởng

10.000 đồng!

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn