Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm ơn giúp em , chân thành cảm ơn các anh chị trước

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi conchimcugay, 8/5/14.

Lượt xem: 1,981

1. conchimcugay Banned

Chào các anh chị trên diễn đàn , em là 1 mem mới mà đi nhờ vả thật sự em rất ngại .Nhưng giờ em không còn đường lui nữa rồi . Tình hình là gấu em nó nhờ em thiết kế cái logo, em nhận lời hăng say luôn .Cho tới hôm nay em vẫn chưa làm được em bí đường quá rồi. Mong các bác có thể ghép giùm em cái ảnh con thuyền 5s này vào cái vòng tròn logo, thay các chữ tiếng anh xung quanh vòng tròn lần lượt là " sẵn sàng - sàng lọc - sắp xếp - sạch sẽ - săn sóc " .Các bác cứ làm đi em không quên ơn đâu .số dt em nè 0943940954 làm xong nt em em gởi mã thẻ cào theo mạng qua để hậu tạ liền .Em cúi đầu cảm tạ các bác chứ còn 2 tiếng nữa em không biết phải đối diện với gấu em sao nữa.

...
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

conchimcugay thích bài viết này
  3. conchimcugay

conchimcugay Banned

Bạn làm ơn canh lại cái ảnh ở giữa cho cân 1 xíu , rồi đổi mấy chữ tiếng anh cho mình được không vậy , giờ tâm trí mình thật sự rất hoảng loạn luôn
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

mình chỉ làm hộ thôi nhưng bây giờ đến giờ mình đi làm rồi
  5. conchimcugay

conchimcugay Banned

cám ơn các anh
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/5/14
  6. ThiênĐặng

ThiênĐặng Thành viên cấp 2

7. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

8. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

đừng có tùy tiện van lay ng khác
  9. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

10. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

11. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

Của bạn đây LS09jSx.png
  12. QuangTienHD

QuangTienHD Thành viên cấp 1

Chỉnh sửa lần cuối: 8/5/14
  13. conchimcugay

conchimcugay Banned

Các anh giúp thì giúp cho trót được không ạ , cái chữ 5S làm cho em nổi 1 xíu , rồi cái vòng tròn mũi xung quanh làm cho em nhỏ gọn lại được không ạ, gấu em kêu to quá.Gấu em nói làm sao cho phần bên trong nổi bật lên xíu nữa . Em rất khâm phục trình độ của các bác, trong vòng 5 --> 10 phút mà làm như siêu nhân vậy ,bác uchiha kiler làm chữ săn sóc với sạch sẽ chạy vòng như bác quangtienhd được không ạ. Các bác cứ làm đi em thề sẽ không quên ơn này đâu :(
  14. Thanh Niên Có Tài

Thanh Niên Có Tài Thành viên cấp 1

cũng định thử tài của mình giúp bạn, nhưng mà thấy van lạy ơn huệ ác quá e không lỡ giúp !!
    dangthutrangconchimcugay thích bài viết này.
  15. conchimcugay

conchimcugay Banned

bạn thử đặt vào trường hợp bí đường như mình đi rồi bạn sẽ thấy , người nhật vẫn cúi đầu để biết ơn . Đâu phải lúc nào cái tôi cũng lớn, cách nghỉ bạn khác ,tôi khác, ai giúp tôi tôi mang ơn.ai không giúp tôi cũng mang ơn vì đã lắng nghe tôi nói
  16. QuangTienHD

QuangTienHD Thành viên cấp 1

Được chưa?

Ủng hộ diễn đàn