Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu bấm máy !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hậu Mập, 30/10/14.

Lượt xem: 2,060

1. Hậu Mập Thành viên cấp 2

Các bác cứ gạch cho em xây nhà nhé.
    Ảnh e chỉnh màu = Lightroom 4 và sửa = Photoshop CS6. Chụp = con 600D + 50 1.8 cùi
    Mẫu nhà e nên chưa có kinh nghiệm còn hơi đơ mấy bác thông cảm :D Em thì cũng mới tập chụp choẹt được hơn 1 tháng nay thôi ạ :D
    Link full : https://www.flickr.com/photos/91521088@N05/15474219799/in/photostream/
    Chúc các bác sức khoẻ :3

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/10/14
    trái đất xinh tươiminhtinhxian thích bài viết này.
  2. bind9x

bind9x Banned

8 điểm cho chất lượng, 8 điểm cho người mẫu, 6 điểm cho sự hoàn hão :D
  3. minhtinhxian

minhtinhxian Banned

bối cục 6 điễm bác à.tông mẩu đen nên đi vs cảnh đỏ cho nó sắc nét bác à.bác nhìn tấm 3 có khác hẳn hơn không
  4. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

sao ko chộp ít kẹo dừa để quảng cáo cho Bến Tre B-)
  5. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

uh thank mấy bác.@ raspberry hcm bác àh. Quê thì ở BT :D
  6. NeelyNguyen

NeelyNguyen Thành viên cấp 1

ảnh pro thế này mà kiu là lần đầu ah
  7. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

Chắc là ' Lần đầu ' =))
  8. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

Trước h chụp bậy bạ k àh. Đây là lần đaauf thử nghiệm trên mẫu mấy bác àh. Giật tít cho căng chút thôi. Xoáy thế kkkkkk. Câu e ghi mí tập chụp hơn 1 tháng nay thì đung. Vì e đang học chuyên ngành đò hoạ nên phần xử lý hậu kỳ ảnh với em quá quen thuộc. Còn phần chụp ảnh thì mới chơi thật @@
  9. NeelyNguyen

NeelyNguyen Thành viên cấp 1

nếu rành về đồ họa thì quá tốt rồi, chỉ cần chụp k bị out focus, để file raw, lên máy tính là ok hết
    Hậu Mập thích bài viết này
  10. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

Đúng r bác. Chính vì thế nên e đang có âm mưu chuyển qua chơi nhiếp ảnh cũng như là cái nghề để mưu sinh đây. Đam mê cháy bỏng kkkkk
  11. YonTikeyz

YonTikeyz Mới đăng kí

Mẫu dáng nhìn thích thế :P
    hì tớ nói cái này bạn đừng giận nhen :P làm lại cái tên hay cái logo cho ẹp ẹp izz bạn, cho nó gọn tí ^^
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/11/14

Ủng hộ diễn đàn