Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lạc mất cô gái buôn khoai sọ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Linh tsp, 8/8/13.

Lượt xem: 2,740

1. Linh tsp Thành viên cấp 2

XIN LỖI CÁC BÁC KHI ĐÃ GIẬT TÍT! NHƯNG ĐÚNG LÀ CÔ GÁI NÀY ĐÃ BỊ LẠC ĐÂU MẤT TIÊU, ĐÂY LÀ NHỮNG BỨC ẢNH CỦA CÔ ẤY CHỤP BẰNG ĐIỆN THOẠI NĂM NGOÁI - CHƯA HỀ CHỈNH SỬA TẸO NÀO, NHƯNG ĐÂY KO PHẢI FILE GỐC, VÌ FILE GỐC CŨNG BIẾN MẤT THEO E NÓ LUÔN! QUÁ NHỌ CHO ĐỘI BUÔN KHOAI SỌ

...
    Claude Monet thích bài viết này
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

cái ảnh mặc váy đỏ nhìn cứ như là LCD ấy
    TranDao thích bài viết này
  3. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Sang đấy chứ ^^
  4. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Cái váy đỏ nhìn buồn cười ghê ! :))
  5. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

mình cũng thấy cái váy rất ngộ:))
  6. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Đâu phải buôn khoai sọ, bán LCD đấy chứ
  7. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

E Cũng ko rõ buôn gì nhưng bé này có kiểu ăn mặc kỳ kỳ, thoắt ẩn thoắt hiện! tình cờ gặp bé rồi lại tình cờ mất hút! haizz thanks cac bác nhé!
  8. vanthanhhoh

vanthanhhoh Mới đăng kí

Chụp ở đâu mà phong phú thế bác
  9. Linh tsp

Mấy pic này chụp ở Ngoài bắc, hạ long, mộc châu...;)
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thành viên cấp 2 rồi mà post bài vi phạm quá nhiều nội quy diễn đàn? Có đáng bị ban nick cảnh cáo ko?
    Linh tsp thích bài viết này
  11. Linh tsp

Bác Phạm Hữu Dư A nói cụ thể xem nào! Con người sai xót là chuyện thường mà! Nhưng sai xót ko cố ý!

Ủng hộ diễn đàn