Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lại Blend tiếp 1 bộ nữa ko theo tông mầu gì

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hakhanhbk2008, 3/7/13.

Lượt xem: 1,942

1. hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

...
    Vô Vồ VậpPAH thích bài viết này.
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

3 tấm đầu màu da trùng màu đất luôn bạn,
  3. PAH

PAH Thành viên cấp 2

cũng đẹp.. cho cái tut đê bạn :D
  4. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

phần tóc mod mất cjhi tiết quá có thể là do chạy mịn không tạo vùng chon đây mà
    nói chung là chưa ổn ! :D
  5. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Hoa Anh Túc mình dùng neat image cả ảnh luôn ko chọn theo vùng chọn, tại mình cũng thích để tóc như thế nên ko brush lại tóc để luôn thế :)
  6. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Eminem tại trước khi blend màu da và đất nó cũng kiểu kiểu giống nhau nên ra nó lại càng giống, quan trọng là chỉ có da bị ám màu hay ko thôi chứ theo ý tưởng của mình blend màu này ko cần chủ thể phải nổi lên trên khung cảnh,để nó hòa vào khung cảnh 1 chút sẽ mơ mộng hơn :)
  7. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Nói thiệt thì mình không thấy cảm hứng với màu này
    New Orleans thích bài viết này
  8. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

cảm thấy mấy màu như này nó hơi nhạt nhòa :)
  9. Vô Vồ Vập

Vô Vồ Vập Thành viên cấp 1

Cũng đẹp đó bạn =D>
  10. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Màu nhợt nhạt quá.
    Bạn để ý da m0d kìa
    quachquach thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn