Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm biến mất những thứ không cần thiết :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bui Van Duong, 1/6/14.

Lượt xem: 1,776

1. Bui Van Duong Thành viên cấp 1

...
  2. anhdaicaca

anhdaicaca Thành viên cấp 1

Những cái chong chóng bác thay vào trông không thật cho lắm, mình nghĩ nền làm mờ or dùng công cụ path tool sau đó chỉnh sửa chi tiết để có độ thực tế cao nhất
    Em làm thử sơ sơ cho bác biết nên không chi tiết cho lắm bác thông cảm nhé ^^
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/14
    Sao bắc đẩuBui Van Duong thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác xoá những thứ ko cần thiết và kết quả là đã để lại thêm vài thứ ko cần thiết nữa.
    Nguyễn Tất Thắnghatay1712 thích bài viết này.
  4. Bui Van Duong

Bui Van Duong Thành viên cấp 1

Cám ơn hai bác góp ý nhé :). Nhưng k thêm chong chóng vào nhìn trống lắm Thiên Ma, chong chóng lấy trên mạng về nên k bit xử lý sao cho giống, nó cứ sắc nét quá anhdaicaca
  5. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

Nhanh gọn tC1npeS.jpg
    duypv2742mindnie thích bài viết này.
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Bạn chủ thớt giỏi nhỉ, khó thế mà cũng làm được. Làm TUT hướng dẫn cho anh em đi bạn.
    duypv2742 thích bài viết này
  7. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

hatay1712 ? mình thắc mắc ts bạn là Thành viên cấp 2 ?? /:) Cái này cần tỉ mẩn là ra thôi mà.
    hatay1712 thích bài viết này
  8. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

9. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Trời ak hatay1712 nói thế mà bác mindnie cũng tl thế được, ^^ haha buồn cười quá, người ta troll mà còn k biết
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  10. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v sao bạn không lấy luôn mấy cái chong chóng trong hình thế vào, trông sẽ đỡ ảo giác hơn nhiều ấy
  11. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

duypv2742 vâng :3 ngôn ngữ troll mình không hiểu :v bạn buồn cười thì cứ cười thoải mái :D
    duypv2742 thích bài viết này
  12. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

k phải ^^ vui vẻ thôi mà ^^ bạn thật thà quá mà ^^ like bạn
    mindnie thích bài viết này
  13. lenm

lenm Thành viên cấp 4

em nghĩ là bác cứ cắt ngay mấy cái chong chóng khác ở ngay trong ảnh kéo vào trám vị trí là ổn nhất
  14. Bui Van Duong

Bui Van Duong Thành viên cấp 1

lenm uhm nhi hic. Như vậy lại nhanh ấy, thank bạn nhé :)
  15. anhdaicaca

anhdaicaca Thành viên cấp 1

Bui Van Duong Đấy, cách mình làm giống bác lenm chỉ đấy, dùng path tool kéo mấy cái chong chóng sang là được, còn mà ghép vào thì nên dùng thêm blur để mờ bớt ảnh , VÌ ảnh của bác chụp không rõ nét lắm nên khi ghép vô là thấy nó ảo ngay.
  16. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

ôi siêu thế
    làm TUT đi bạn :D
  17. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) em thấy vật ko cần thiết lại cần hơn cái cần thiết :-?
  18. Designthanh1

Designthanh1 Thành viên cấp 2

nhìn hình sao mà thấy kì kì. Tự nhiên thêm mấy cái chong chóng vô làm bức hình không đẹp cho lắm.
  19. Yuh

Yuh Thành viên cấp 1

Rừng chong chóng rối mắt quá bác ạ :D

Ủng hộ diễn đàn