Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm cách nào để download tài liệu nhanh trên trang Letitbit.net?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi myheart0588, 24/5/13.

Lượt xem: 5,650

1. myheart0588 Thành viên cấp 1

(T ko biết thắc mắc này nên post ở chỗ nào nên t post ở đây, nếu ko đúng xin mọi người chuyển giùm)

Mọi người ai biết cách download nhanh trên trang letitbit.net ko vậy, làm ơn chỉ t với. hic có nhiều tài liệu quý mà ngồi load nửa ngày ko dc 1 file., xong nó còn hạn chế 1 ngày chỉ cho load 1 lần, rõ chán. ai biết chỉ t với. chân thành cám ơn và hậu tạ (thẻ điện thoại)...

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Đăng ký account Vip bằng TK Paypal.
    myheart0588 thích bài viết này
  3. myheart0588

myheart0588 Thành viên cấp 1

Thanks bạn...như vậy có nghĩa ko mất tiền là ko dc hả...
  4. myheart0588

pro nào giúp với...:(
  5. centergraphic

centergraphic Banned

Chính xác phải mất tiền rùi bác ah. Mà bác nên bỏ cái tư tưởng Free cái thằng
    Letitbit.net đi nhé :)

:))
  6. quykiemsau2905

quykiemsau2905 Thành viên cấp 1

Cái trang letibit này chuối bỏ xừ, trước thì tải ko sao, giờ lại sinh ra kiểu bắt tải mấy cái file vớ vẩn về, rồi cài thêm cả đống soft vớ vẫn nữa :-w
  7. myheart0588

he he vừa có cao nhân ra tay giúp đỡ, download mọi tài liệu link Letitbit.net trong 10 phút, mình đã gửi tặng cho bạn ấy thẻ viet 100k...
  8. myheart0588

9. phungli

phungli Thành viên cấp 1

myheart0588: bạn tìm dc cách naò chưa? chỉ mình với ^^

Ủng hộ diễn đàn