Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm CV mới để xin việc - Chạy theo phong trào với mọi người ^^ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nhan Tran GD, 18/7/15.

Lượt xem: 2,636

1. Nhan Tran GD Mới đăng kí

Hi mọi người, mình vừa làm xong cái CV mới để xin việc !
    ACE cho mình xin ý kiến nghen ^^ !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/7/15
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

mình k ưa màu này.. =))
    Nhan Tran GD thích bài viết này
  3. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Nhìn như 3D ấy =))
    Lại thêm 1 thánh mới ra trường chấm điểm max cho photoshop :D em lạy các anh pháo zữ zậy
  4. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Mình cũng không thích màu này :v. Theo mình cột introdution nên để lên thành 1 hàng thôi, tại nhiều thông tin nên làm nguyên hàng bị lệch, Skill background cũng nên kéo dài ra. Và bác chấm điểm kinh quá.
  5. Nhan Tran GD

Nhan Tran GD Mới đăng kí

Mochi MichaelDinh kemradituan , tks các anh em đã góp ý ^^ ! có lẽ mình làm thang điểm sai rồi, mình đang so sánh các mức điểm giữa các phần mềm với nhau, mình ổn nhất là ps trong các soft. chứ không phải mình giỏi nhất ps. Mình sẽ sửa lại phần này. tks các bạn đã góp ý màu sắc luôn nghen, mình sẽ fixx lại ^^ !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn