Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm giúp em cái logo có chữ Souls với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ak2609, 4/5/14.

Lượt xem: 3,643

1. ak2609 Thành viên cấp 1

Như tiêu đề, em muốn làm cái logo có chữ Souls nhưng mà ko biết mong các anh giúp em với, làm sao giống kiểu linh hôn hay ma ấy ạ, màu thì giúp em làm cái logo màu tím hoặc xanh kiểu ma trới ý. Em xin cám ơn

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Google thần chưởng.
  3. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

tks anh , nhưng anh giúp em lấy cái chữ với 2 con ma dc ko ạ, cái hình người xoa giùm em cái . 2 con ma anh giúp em cho nó bay lượn xung quang cái chữ với. Cảm ớn anh nhiều :)
  4. ninjacoi97

ninjacoi97 Thành viên cấp 1

để bạn làm gì mình vừa làm một cái khá giống kiểu bạn mô tả :))
  5. ninjacoi97

À. phí làm :))
    Chất PC thích bài viết này
  6. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

mình được tặng 5 cái áo khoác do thắng giải LOL trường nên đang kiếm mẫu đặt, mà team mình tên Souls nên muốn làm cái logo nhưng kiếm hoài ko thấy, nếu ai giúp dc giúp giùm mình nha , Cảm ơn
  7. ninjacoi97

Đấy lớn vậy không trả ơn gì à :))~
    Mình nhận làm luôn này :">
  8. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

logo h mình kiếm có rồi, nếu bạn muốn giúp thì giúp mình làm may cái mẫu in hình LOL với, nếu được mình xin trả công nhưng ko có nhiều ^^!
    Tình hình em muốn làm mấy cái áo thấy có mấy cái hình đẹp nhưng ko phải champ của em, nên em muốn thỉnh cầu mấy bác làm giúp em mấy cái hình với, kiểu như vầy nè :

[​IMG][​IMG]Giúp em làm mấy tấm hình với mấy con tướng Nocturne chứ màu đỏ, Teemo chữ màu tím, Thresh chữ màu xanh, Varus chữ vàng, hình như bên dưới :
    [​IMG][​IMG][​IMG]còn thresh thì hình gì cũng được ạ. Tách lấy hình thôi ^^!
    Em chân thành cám ơn
  9. ninjacoi97

• Hình như có bác bảo là in không đc đẹp thì phải :))~
  10. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

11. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

12. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

à mà bạn biết tách cái hình varus ra khỏi background rồi thêm cái chữ giống trên kia giùm mình dc ko ? tks bạn nhiều ^^!

Ủng hộ diễn đàn