Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm logo quán đồ ăn nhanh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi JangJunKim, 11/3/15.

Lượt xem: 2,100

1. JangJunKim Thành viên cấp 2

Mọi người cho e ý kiến về logo này với :(

...
    phuongthustudioPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Logo vậy được rồi, màu sắc nên dùng sáng hơn thuận lợi cho việc buôn bán để gây chú ý đến khách hàng, màu nhạt quá :v chúc thành công...

SilverLanceJangJunKim thích bài viết này.
  3. JangJunKim

JangJunKim Thành viên cấp 2

cám ơn bạn :x
  4. 88vn.design

88vn.design Thành viên cấp 1

trông hơi nhiều chi tiết ~~
  5. _phong_thu_cuc_

_phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

Mình thấy hơi rối mắt chút, với lại chưa nổi bật chủ thể (lo go cái bánh hay là chữ bánh mì nổ), 1 trong 2 cái đó nên làm nền cho cái còn lại.
    Và màu sắc cũng thế, chắc tại bạn để các màu phân bố đều, độ tươi giống nhau nên chưa có nổi bật lắm.
    Chỉ có 2 vấn đề thế thôi. :)
    JangJunKim thích bài viết này
  6. JangJunKim

_phong_thu_cuc_ ok cám ơn bạn, mình hiểu rồi, mình sửa lại xem sao :D
  7. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Mình thì nghĩ chữ "Bành Mỳ Nổ" nên đứng riêng, bỏ cái khung đó đi vì nó ko ăn nhập gì với biểu tượng ở trên. Thêm nữa, bạn nên search google "Font for logo" để có nhiều font đẹp hơn nhé! Đừng dùng font mặc định!
  8. JangJunKim

thunderlion95 Cám ơn bạn, mình cũng đang tính bỏ khung ra đây :). còn font chữ thì đang nghiên cứu lại vì thấy cũng ko phù hợp lắm :)).
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

mình nhìn cái này quen quen :D bạn sửa lại cái topic trc phải không ?
    cái cốc nước trông như cột Wi- fi ý bạn bỏ bớt cái vạch xanh ở giữa đi trong giống cốc nc hơn , hơn nữa cái text trông ko hợp lắm
    Nhưng đc cái mình thích cái bánh mỳ của bạn ,
    bao h sửa xong tag tên mình vào xem cái kết cuối với nhé
  10. JangJunKim

11. phuccheanhdep

phuccheanhdep Banned

Màu sắc hơi đơn điệu.
  12. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Kiểu logo mới lạ nhỉ
Từ khóa: