Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao render được hình như sau và phần mềm làm cái này bao gồm những cái gì các tiền bối

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Phan Văn Ngôn, 14/3/15.

Lượt xem: 2,424

1. Phan Văn Ngôn Mới đăng kí

...
  2. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

tìm hiểu về "mock up" bạn nhé. Phần mềm sử dụng chỉ có Photoshop thôi
  3. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Ai, photoshop đều có thể bạn ak
  4. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Cái này làm logo bằng AI hay Corel, sau đó làm mockup PTS mất 5p (mẫu sẳn) .
    Làm bằng 3d render Vray cả ngày chưa chắc ra giống vậy.
    NguyenDuong803 thích bài viết này
  5. Phan Văn Ngôn

Phan Văn Ngôn Mới đăng kí

Cảm ơn tất cả mọi người nhé.
    Cho mình hỏi cái này thì làm cái gì.[​IMG]
  6. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

mấy bạn ở trên đã trả lời rõ rồi mà, google dạo này thu phí hả ta... tự tìm hiểu sẽ tốt hơn đó bạn
  7. Phan Văn Ngôn

Cho mình hỏi là các thư viện của cái mock up nó ở đâu. các bạn có thể giới thiệu một chút cho người chưa biết hiểu được không ah. cảm ơn
  8. Le Hoang Phuong

Le Hoang Phuong Thành viên cấp 1

Code:
    http://graphicburger.com/mock-ups/
    của bác đây còn muốn xem hướng dẫn sử dụng thì đây
    Code:
    http://forum.vietdesigner.net/threads/huong-dan-su-dung-mockup-day-du-va-chi-tiet-nhat.41913/
  9. Phan Văn Ngôn

Cảm ơn các bạn nhiều nhé.
  10. Doctor 3D

Doctor 3D Banned

3D Max làm được những điều này, thậm chí nhiều hơn.

Ủng hộ diễn đàn