Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào để nâng cao trình độ thiết kế đồ họa nhanh chóng?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi ntbn, 22/9/15.

Lượt xem: 1,898

1. ntbn Thành viên cấp 1

Mình rất muốn có thêm kinh nghiệm về thiết kế đồ họa, nhưng vì ở tỉnh nên không thể tìm lớp, cũng không thể đi làm ( vừa mới thất bại khi đi làm) nên mong cả nhà giúp đỡ, có cách nào để nhanh lên tay trong nghề này. Giúp mình với! Cám ơn các bạn!

...
  2. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

Muốn nhanh thì kiếm sách cày ngày cắm đêm quên ăn quên ngủ đi! lên đây hỏi chi cho phí thời gian. Google
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thất bại là Bà ngoại của thành công mà.
    nếu có điều kiện thường xuyên lên mạng thì bạn nên tìm kiếm một số giáo trình + các bài tập, các Clip hướng dẫn vọc theo, vọc đi vọc lại, vọc ngày nào banh máy, banh bàn, banh cả ghế ngồi thì bạn đã đủ tự tin rồi đó.
    Công nghệ bây giờ con người đã dễ dàng tiếp cận, còn ngày xưa thì kiếm được 1 cuốn sách, 1 cuốn giáo trình để vọc cũng sướng lắm rồi.
  4. VietBrandCare

VietBrandCare Thành viên cấp 1

ntbn Bạn cảm thấy yếu về cái gi?
    - Kỹ năng dùng phần mềm thiết kế?
    - Tư duy phát triển thiết kế?
    - Cách đặt vấn đề trong thiết kế?
    Cảm thấy yếu phần nào tôi sẽ chỉ cho bạn (- phần mềm phải tự học)
    Mr.Deimos thích bài viết này
  5. Mr.Deimos

Mr.Deimos Thành viên cấp 1

mình cũng như bạn trên, đang rất yếu tư duy thiết kế. bạn có giáo trình hay bài giảng nào hay không share mình với. tk!
  6. hungdang16

hungdang16 Thành viên cấp 1

cày 12 - 15h/1 ngày nhé
  7. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

đi làm ,làm nhiều rồi phấn đấu không ngừng + rút kinh nghiệm không ngừng chứ không có cách nào khác đâu , chả có gì dễ dàng mà đi đến thành công đâu bạn thớt ạ ,đùa chứ câu hỏi của bạn làm mình thấy hơi buồn cười :))

Ủng hộ diễn đàn