Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào để xem ai ghé thăm facebook của mình nhiều nhất?

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi nhatcuongboy, 18/9/13.

Lượt xem: 6,818

1. nhatcuongboy Banned

Ngoài lề xí. Các bác biết cách xem người ghé thăm facebook của mình nhiều nhất đc ko? Em lFàm theo cách trên các 4rum, mở mã nguồn, tìm "list.top" nhưng ko thấy danh sách các ID. Mã nguồn của em là như thế này, các bác xem giùm!!!

mediafire.com/?1xcardjael16p9f

...
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

TÍNH LỪA ĐẢO ĐÂY ÀH. VOTE BAN :-q
  3. luisleo29 bạn thích bị band à mà vote
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Vụ gì đây?
  5. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Trên 4rum có bài hướng dẫn như thế sao ? Bạn post link cụ thể bài hướng dẫn thì mọi người mới hiểu được !
  6. SITUVN

SITUVN Thành viên cấp 2

luisleo29: Lừa đảo gì ở đây? Đã kiểm tra: đây là câu hỏi thực sự, tập tin bạn ấy gửi chính là mã HTML trang cá nhân trên FB của bạn ấy.
    nhatcuongboy thích bài viết này
  7. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Phạm Hữu Dư bác TEXT thử đi, e thấy mấy vụ tào lao này lừa đảo là nhiều, dính VIRUS k #-o
    PS: VÁT BÔN NÓ 8-|
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

@@! Ai chech chưa? Mà thớt lập topic mà dán ngay 1 cái link nhạt nhẽo ở dưới với vài dòng kia liệu có tin được không?
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

code dài vãi cả đái :| vứt cái link xong đết thèm vào ngó ngàng nữa luôn :|
  10. nhatcuongboy

nhatcuongboy Banned

hix. em lừa đảo gì đâu các bác. chẳng qua em đưa cái HTML trang cá nhân fb của em mà dài quá đăng ko đc nên em đành bỏ vào file notepad, tải lên mediafire rồi đưa cho các bác xem đó :)
    Bác Luisleo29 cứ nghi bậy :/

Ủng hộ diễn đàn