Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu "ấy"

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Dặt Dẹo, 30/10/13.

Lượt xem: 3,414

1. Dặt Dẹo Mới đăng kí

Nikon D90 với fix 50 f1.8 D
    do trình mình còi cọc, chụp mãi không khá đc :'( lần đầu tiên ấy bài, xấu đẹp mong a e góp ý tổng sỉ vả thẳng cho e khá lên ạ :D

...
    Zeroco, SinhPham, Runningman3 người khác thích bài viết này.
  2. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Gái xinh. Thế thôi. Có sỉ vả gì nữa thì mình cũng ko bằng bạn. =))

Chụp khá hơn mềnh mà bảo mãi ko khá được :P
    Dặt Dẹo thích bài viết này
  3. Du Phong Dã Quỷ

Du Phong Dã Quỷ Thành viên cấp 1

Đẹp bạn ạ, nhưng mình thấy bức thứ 2 dịch mẫu sang phải 1 chút nữa thì đẹp hơn cho mẫu ở giữa :D (Ý kiến cá nhân)
    Dặt Dẹo thích bài viết này
  4. Dặt Dẹo

Dặt Dẹo Mới đăng kí

tks 2 bác :D
  5. SinhPham

SinhPham Mới đăng kí

thích pic t4 từ trên xuống..B-)
  6. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Sao ảnh nào nó cũng sáng thế nhỉ? Nhìn hơi chói. :| Phí quá. :-? Mà bác để cái title hơi bị hot. "Ấy" mới ghê. =))
  7. Dặt Dẹo

Dặt Dẹo Mới đăng kí

chụp ở suối sáng chói lọi bác ợ :D e chẳng biết pts, chỉnh qua qua = lr, màn lap của e thì cùi nên k thấy đc heets màu + độ sáng :'(
  8. Nguyễn Tài

Nguyễn Tài Thành viên cấp 2

mod của bạn xinh quá. bạn nên xem lại bố cục. còn về màu, ánh sáng mỗi người 1 suy nghĩ thôi. nói nhảm bạn đừng trách nhé
  9. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

D90 1 thời để nhớ :)
  10. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Lần đầu ấy mà đc ấy với mẫu xinh thế này. <3. Thích tấm đầu, các tấm còn lại bt.
  11. kakashi2011

kakashi2011 Thành viên cấp 1

Thích pic đầu :x
    Pic thứ 2 sau mod có gì đấy nhỉ :))
  12. Dặt Dẹo

Dặt Dẹo Mới đăng kí

kakashi2011 nói thì các bác không tin chứ đằng sau là 3 e gái người Thái tầm 13 tuổi tắm suối :'( e ngại gần chết :'(
  13. PêTêPê

PêTêPê Mới đăng kí

Hình như bác tăng nét hơi quá tay nhìn mặt mẫu chói quá
  14. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

xem tới pic này mới biết đc độ mập của mod , lần sau tránh góc này ra nhé thớt
  15. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

#14 phải thông cảm chứ, lần đầu ẤY mà, nên còn chưa kinh nghiệm là phải

Ủng hộ diễn đàn