Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu chụp ảnh của em ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi tuan.tm1545, 7/2/15.

Lượt xem: 2,529

1. tuan.tm1545 Mới đăng kí

Như tiêu đề thì đây là lần đầu tiên em chụp ảnh. Em rất muốn các anh chị nhận xét và cho em lời khuyên để em có thể trau dồi thêm. Em cảm ơn anh chị đã giúp em nha :D

[​IMG] M8gblW8.jpg

...
    Phạm Hữu DưLương Thiện thích bài viết này.
  2. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

ko biết bạn học qua lớp nào chưa chứ lần đầu thế này quá ok rồi ! định hướng đi theo sở thích của mình và học hỏi :)
    chúc bạn thành công !!!
    tuan.tm1545 thích bài viết này
  3. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

@ Mình xin phép chủ thớt cho mình mượn hai ảnh để Blend trên tinh thần học hỏi ạ

4. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

@và thêm hai ảnh nửa

5. quynhlt57

quynhlt57 Thành viên cấp 2

Nên nói là lần chụp ảnh bằng máy xịn thì đúng hơn :">

Chứ nói thế kia nghe như kiểu lần đầu tiên rờ đến máy ảnh và chụp luôn ấy :">
  6. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Khi chụp hình không thể tránh những tấm không hài lòng,nếu cảm thấy tấm nào không đẹp "đừng up".
  7. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

cho hỏi bạn dùng máy gì để chụp mà zoom sướng vậy
  8. gia bao myson

gia bao myson Thành viên cấp 1

Chắc máy của bạn pro lắm đây....
  9. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

Này là chụp hình kỷ niệm hả thớt? :">
  10. tuan.tm1545

tuan.tm1545 Mới đăng kí

Em lên đọc comment của mọi người mà em cảm động lắm luôn :((. Em còn sợ bị mọi người chê luôn ấy ^^
    HSAnhs : mình chưa qua trường lớp nào bạn ơi. Mình mới vay mượn bạn bè để mua máy ảnh đấy. Mình lên đây để mong được mọi người chỉ dạy. Nếu được thì chụp hình dắt mình đi chung với :D
    Trandinhkhiem Bạn cần thì mình gửi ảnh stock cho bạn ^^
  11. tuan.tm1545

tuan.tm1545 Mới đăng kí

quynhlt57 Đây là lần đầu tiên mình cầm máy DSLR luôn đó bạn. Còn nhiều cái không biết lắm luôn. Hôm đó có anh chị đi theo chỉ mình chụp nên chắc mới tốt như vậy^^. Bạn rảnh thì mình gặp nhau. Mình giao lưu và học hỏi nha:P
    sanglee Dạ. Anh nói đúng rồi đấy. Hôm đó e chụp gần 200 tấm luôn đó anh. Em up lên đây là những tấm em ưng nhất rồi. Để mọi người nhận xét em rút kinh nghiệm^^
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/2/15
  12. tuan.tm1545

tuan.tm1545 Mới đăng kí

LyCongTruong Mình dùng canon 60D và len fix 50 1.8 bạn :D
    gia bao myson Mình dùng canon 60D bạn ^^
    tienbach2710 Hôm đó mình tập chụp đó bạn chứ kỷ niệm gì bạn ơi :))
    LyCongTruong thích bài viết này
  13. tuan.tm1545

tuan.tm1545 Mới đăng kí

Các bạn ơi. trên cộng đồng của mình có hay đi chụp hình chung với nhau không. Mình mới vào cộng đồng hôm qua nên chưa rõ. Đây là facebook của mình: https://www.facebook.com/tuan.tran.357284
    Có gì đi chụp hình thì cho nói mình cho mình đi với nha. Cảm ơn mọi người nhiều lắm >:D<
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn