Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu e blend thử..^^..

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phuong Huynh, 12/4/13.

Lượt xem: 2,055

1. Phuong Huynh Thành viên cấp 1

Lần đầu e blend thử bài hôm qua thầy dạy..^^.. Em mới đi học có 2 ngày nên anh chị chỉ em với.. bình thường e toàn làm theo cảm tính.. hôm nay là lần đầu em làm bài bảng đấy ạ...hihi

Before
    After

Hình e lượm đại trong lần đi Đà Lạt nên hơi xấu tí... sr đã hại mắt anh chị... ;))

...
    DX_DegenerationSơn Hải thích bài viết này.
  2. Sơn Hải

Sơn Hải Thành viên cấp 2

theo mình nghĩ bạn nên dìm màu của hoa lá xuống, còn người thì làm màu tươi lên vì người là chủ thể chính mà. :">
  3. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Ảnh chụp bị out nét rồi bạn ơi, mờ quá!
  4. dand_elion1102

dand_elion1102 Thành viên cấp 1

Ơ, tăng sáng thôi p k bạn? :-s
  5. Phuong Huynh

Phuong Huynh Thành viên cấp 1

Thanks mọi người nhé.. tại e làm theo các bước thầy daỵ thử xem thế nào với mới học nên em cùi lắm.. e sẽ chỉnh lại ạ... :">

Ủng hộ diễn đàn