Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu làm manip

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Specialkid, 20/4/15.

Lượt xem: 3,171

1. Specialkid Thành viên cấp 2

Hôm qua mới đi chụp được mẫu xinh về hì hục retouch ngay. Đến tấm này tự dưng nghĩ ra ý định làm manip, và nghĩ sao làm vậy. Tư liệu mình đều lấy từ google images. Đây là thành quả sau 2,5h vật vã:

Đây là tổng hợp tư liệu mình dùng, các chi tiết còn lại mình dùng cọ để vẽ hoặc dùng brush để tạo (như bird brush)

Tác phẩm đầu tiên các bác cứ gạch đá thoải mái em xin nhận để lần sau xây bài vững chắc hơn. ^_^

...
    skylla25 thích bài viết này
  2. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

quá trời là stock nhưng kết quả cuối cùng lại ko tương xứng, dc cái màu cũng đẹp. Bác cố gắng lên ý tưởng sao cho ít stock mà vẫn đẹp kìa
    Specialkid thích bài viết này
  3. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Soullegend: Em đang cố gắng nghiên cứu để khỏi sai sót. Bài này nhiều lỗi quá @.@ Bài sau e sẽ cố gắng, tks bác!
  4. dinhdung91

dinhdung91 Thành viên cấp 1

quá ảo. điểm 9 cho bác. nghệ thuật ko ai cho 10 đâu. :D
  5. dragonflykt92

dragonflykt92 Thành viên cấp 1

lần sau up ảnh thì up ảnh nhỏ nhỏ thôi... làm chi load lâu lắc thấy nản...
  6. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Load ảnh nản dễ sợ, load gần xong thì die mất tiêu...
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

ko xem được ảnh này thím
  8. haitran.tnk

haitran.tnk Thành viên cấp 1

Đẹp , nhưng sao chưa có nội dung về nó nhỉ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn