Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu ra mắt, mong mọi người giúp đỡ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Châu Anh Tuấn, 29/12/12.

Lượt xem: 2,047

1. Châu Anh Tuấn Mới đăng kí

Cho em hỏi, đăng ảnh lên diễn đàn kiểu gì... em ngu ngơ nên ko rõ, mong mọi người giúp đỡ ạ :D

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

3. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

4. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Up ảnh lên host (imagebam, imgur, flickr, photobucket...) rồi lấy direct link. Trong phần comment (editor) có 1 icon hình cái ảnh, cạnh icon video ấy, click vào, paste direct link vừa nãy vào rồi enter → done!
    Châu Anh Tuấn thích bài viết này
  5. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Pạn nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng 4rum ạh ^^!
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Shenvi thích bài viết này
  7. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Nghe tên như diễn viên tàu za. Lấy link ảnh dán vào là ko sợ lỗi tốt nhất up ảnh trên facebook của mình thì sẽ ko lội , lay link ảnh của web khác mả họ xóa là die luôn :D
  8. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Cao thủ là đây... nhìn qua đã biết mem mới :))
  9. Châu Anh Tuấn

Châu Anh Tuấn Mới đăng kí

em cũng định đọc, mà lười quá à :)
    Thank các bác ^^
  10. Sack

Sack Mới đăng kí

xin chào các anh chị e là ng mới rất mong nhận đc sự giúp đỡ cả mọi ng ak :D
  11. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Vậy àh ;))
    SackHổ Báo VietDesigner thích bài viết này.
  12. Sack

Sack Mới đăng kí

vang ak co gi xin moi ng giup do ak ;)

Ủng hộ diễn đàn